Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟจะพอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟจะพอไหมครับ

คือพอดีสนใจ HD4670 อยู่น่ะครับ แต่ติดปัญหาว่าไม่รู้ไฟมันจะพอหรือเปล่า

เสปคตามลายเซ็นครับ แต่เพิ่มHDD Seagate 250 S-ATA
    Ram kingston 667อีก1แผง
    DVD Writer Sumsung

ในเคสก็มีพัดลมอยู่4ตัวด้วยครับ ดูดเข้า3(1ในนั้นเป็นพัดลมไฟ4สีครับ)ดูดออก1

พาวเวอร์เป็นพาวเวอร์เคสนะครับ

อยากจะเปลี่ยนการ์ดจอ แต่กลัวพาวเวอร์มันไม่พอ

อีกคำถามคือ อยากให้แนะนำ HD4670ยี่ห้อแจ่มๆให้หน่อยครับ งบ3000

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เหลือๆครับ ไม่พอก็ซื้อใหม่ 950 บาทเอง

Comment

ต้องไหวดิ HD4670 ไม่ต้องต่อสายไฟเพิ่ม ต้องลองดูก่อน ^^

HIS 4670 turbo ถ้าหาได้นะ ^^

Comment

ขอบคุณท่านทั้งสองมากครับ แต่ลืมปัญหาสำคัญไป

คือ ใครที่ใช้ตัว4670 ขนาดความยาวเค้าเท่าไหร่ครับ คือกลัวซื้อมาแล้วจะใส่ไม่ได้T^T

ใครมีในครอบครอง ช่วยกรุณาวัดทรวดทรงองเอวน้องเค้ามาให้หน่อยนะครับ อิอิ

Comment

ไฟพอครับใช้อยู่ ส่วนเรื่องความยาวมันไม่ค่อยยาวครับ ใส่ได้กับเคสขนาดปกติครับ

Comment

ไหนๆตั้งกระทู้มาแล้ว ขอถามอะไรโง่ๆหน่อยครับ

4670เนี่ย ถ้าเทียบกันในเรื่องประสิทธิภาพเนี่ย ถือเป็นคู่กัดกับ ฝั่งเขียว ตัวไหนครับ^^

ขอบคุณมากคับ

Comment

9600gso แต่ต้องเสียบไฟเพิ่ม ราคาถูกกว่า 400-500

Comment

Originally posted by Lufy_Mackung View Post
                ไหนๆตั้งกระทู้มาแล้ว ขอถามอะไรโง่ๆหน่อยครับ

4670เนี่ย ถ้าเทียบกันในเรื่องประสิทธิภาพเนี่ย ถือเป็นคู่กัดกับ ฝั่งเขียว ตัวไหนครับ^^

ขอบคุณมากคับ
                ใกล้เคียง 9600gso ครับ

แต่ 9600gso แรงก่านิสๆๅๆ

Comment

Working...
                X