Announcement

Collapse
No announcement yet.

** เล่น BF2 กด ScreenShot แล้วภาพในเกมแตก **

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ** เล่น BF2 กด ScreenShot แล้วภาพในเกมแตก **

เกิดไรขึ้นครับ

พอผมกด Screen Shot ปุ้บ ภาพในเกมแตกเลยอ่ะ แบบขอบมานแตกมานไม่เหมือนเดิมอ่ะครับ

ผมใช้ Winfast 7900 gs ที่ 550/1600 ครับ

ใครรู้ก็ไขข้อข้องใจทีครับ

ก่อนหน้านนี้ไม่เป็น ไม่รู้เป็นไร

ขอบคุณครับ

ผมปรับสุดหมด ปกติก่อนกด ภาพสวยกว่านี้เยอะไม่มีแตกเลยครับ

Comment

OC เยอะไปไหมงับ ลองปรับๆลงมาอีกนิดหน่อย

Comment

550/1600 มานก็ไม่เยอะน้าเทียบกะของคนอื่น 600/1600 นู้น

ถ้าไม่กด Screen shot ก็ไม่เป็นไรนะ
        Last edited by yoshiki2006; 3 Feb 2007, 19:09:01.

Comment

Working...
        X