Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากที่ทีมงาน OCZ นำ Heat Sink หลายๆตัวมาเทสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากที่ทีมงาน OCZ นำ Heat Sink หลายๆตัวมาเทสครับ

คือผมอยากให้ทางทีมงานนำ Heat Sink ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น

HR-01,Ultra-120,Arctic Cooling Freezer 7 Pro,Zalman CNPS9700

HR-01 แบบใช้ Hood และ ไม่ใช่ Hood

เอามาเทสพร้อมกันทุกตัวครับว่าอันไหนเย็นกว่ากัน

หรือจะใช้ซิลิโคลน 3 ตัวนี้เทสพร้อมกันด้วยก็ดีครับ

Silver 5,MX-1,Thermalright Chill Factor(ยังไม่เข้าไทยเลยแฮะๆ)

อิอิ

รบกวนทางทีมงาน OCZ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ อิอิ
    Last edited by Apest; 3 Feb 2007, 13:42:20.

ก็ที่เทสไว้ก็ใช้ตัวแปลเดียวกันหนะครับ cpuก็ตัวเดียวกัน บอร์ก็อันเดียวกัน มีเทสเกือบหมดแล้ว แต่ที่จริง ชอบอันไหนก็ซื้ออันนั้นแหละครับ ที่บอกมามานก็ดีทั้งนั้นแหละ

ตอนนี้ที่นำมาก็HR-01 เค้าว่าโคตรเย็น แต่ก็โคตรhardcore

Comment

Group Test นั่นเอง

Comment

ตอนที่ เทส สภาพอาการไม่เท่ากันครับ

แยกไม่ออก

ต้องการความ ชัดเจน อิอิ

Comment

heatsink ยังไม่เท่าไหร่ครับ ที่หนักคือการ์ดจอนี่มั่วโคตรๆ ***งกันไม่กี่วัน เทส VGA 3 ตัว 3system เลย
          อยากให้ทีมงานเลือกคอมซักชุดนึงไว้เทสเลย ไม่แรงก็ไม่เป็นไร เอาแบบ spec พื้นๆมาเทสดีกว่า อย่าง e6300 e6400 ไม่ใช่ซัด x6800 มา จะมีซักกี่คนที่ซื้อใช้ อย่าเอาแต่แรงเข้าว่าสิคับ

ขอบคุณที่เทสให้ดูครับ แต่ปรับปรุงอีกหน่อยอะไรๆจะได้ดีขึ้น

Comment

เค้าใช้ Pentium 4 630 เทสพวกHeat Sinkตลอดครับ

ตัวนี้ขึ้นชื่อนะเรื่องความร้อน

เรื่องการ์ดจอ เห็นด้วยนะ

Comment

630 @4 GHZ กับ 6300 @3.5 นี่อันใหนร้อนกว่ากัน

Comment

คงจะ 630 ละมั่ง เหอๆ

Comment

Originally posted by Apest View Post
                  คือผมอยากให้ทางทีมงานนำ Heat Sink ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น

HR-01,Ultra-120,Arctic Cooling Freezer 7 Pro,Zalman CNPS9700

HR-01 แบบใช้ Hood และ ไม่ใช่ Hood

เอามาเทสพร้อมกันทุกตัวครับว่าอันไหนเย็นกว่ากัน

หรือจะใช้ซิลิโคลน 3 ตัวนี้เทสพร้อมกันด้วยก็ดีครับ

Silver 5,MX-1,Thermalright Chill Factor(ยังไม่เข้าไทยเลยแฮะๆ)

อิอิ

รบกวนทางทีมงาน OCZ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ อิอิ
                  ช่วงนี้อากาศเย็น ไม่เหมาะแก่การเทสฮีตซิงก์ครับ เอาไว้รอให้อากาศมันกลับมาเป็นปรกติของประเทศไทยก่อนนะครับ แล้วจะหาจังหวะมา Group test ให้นะครับ

Comment

รอชมอยู่ครับ

Comment

ครับผมพี่ ซอล

อยากดู อิอิ

รอ ร๊อ รอ

Comment

เห็นด้วยอย่างแรงครับ
                        ผมอยากดูว่า BigTyphoon จะได้ขนาดไหน
                        อยากโมกดคๆรบ

Comment

เมื่อไหร่จะเทสอ่าคับพี่ซอล...

เงือกแห้งแล้ว

Comment

ช่วงนี้เิ่ริ่มร้อนตับแลบ...ปริปริ แล้วครับ

อยากเห็นกรุ๊ปเทส

Comment

Originally posted by Apest View Post
                              เมื่อไหร่จะเทสอ่าคับพี่ซอล...

เงือกแห้งแล้ว
                              โกโก้เย็นซักถุง แก้เหงือกแห้งไปก่อนมะครับ คริ คริ....

Originally posted by THM View Post
                              ช่วงนี้เิ่ริ่มร้อนตับแลบ...ปริปริ แล้วครับ

อยากเห็นกรุ๊ปเทส
                              อยากเห็นเหมือนกันอะ เมื่อไหร่ทีมงานจะเทสซักทีเน๊าะ

ปล.... กำลังอยู่ในช่วงของการรวบรวมครับ เทสแล้วก็อยากให้ได้ตัวเด่นๆมากันครบองค์ประชุม

Comment

Working...
                              X