Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 8600gt ของผมทำเรื่องตอลดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 8600gt ของผมทำเรื่องตอลดเลยครับ

คือตอนนี้ผมเล่นอะไรไม่ได้เลยครับ มันทำให้หน้าจอผม เป็นเหมือนไฟช๊อตเวลาเล่นเกมส์อ่าครับ แม้แต่เกมส์ Dynamite ยังเป็นเลยครับ อุณภูมิขึ้นมาที่ 80 กว่า ๆ ตลอดเลยครับ เมื่อก่อนตอนใช้ win XP ก็ไม่เคยมีปัญกานะครับ แต่มาใช้ Vista 32 บิทนี่เป้นตลอดเลยครับ ทำไงดีครับ ลองลงไดร์เวอร์มาหลายเวอร์ชั่นมากแล้วครับ สำหรับเจ้า vista 32 บิท เล่นไปได้ไม่ถึง 5 นาที เป็นตลอด เมื่อก่อนเล่น ออดิชั่น ทั้งวันทั้งคืนไม่เป็นเลยครับ มีใครแนะนำอาไรได้บ้างครับ ช่วยหน่อยนะครับ ไม่อยากลงวินใหม่อ่ะครับ เพราะไม่ค่อยมีเวลา ทำไงได้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

เเกะซิงค์มาทาซิลิโคนดีกว่า เเล้วลองเล่นดู ถ้าเป็นอีกก็เปลี่ยนไดร์เวอร์ เป็นอีกเปลี่ยน วินโด ลองหาทีละจุดถ้าเเก้ไม่หาย เเปลว่า การ์ดท่านตายในหน้าที่เเล้ว ถ้าประกันเหลือเอาไปเคลมซะ ถ้าประกันหมด ก็เเล้วเเต่เอามาให้ผมก็ได้ อิอิ ชอบสะสมของเสีย

Comment

55 สะสมของเสียนี่งานอดิเรกเหรอครับ คริคริ ผมว่าจะลองลง win xp ดูนะครับ แต่ติดที่ว่า ขี้เกียจและไม่มีเวลามานั่งลงพวกโปรแกรมใหม่อาคัฟ แต่มันไม่เคยงอแงกั xp เลยนะคัฟ แต่กับเจ้า vista นี่งอแงตลอด แต่ก็ขอบคุณมากนะครับ อีกอย่างเอ่อ ให้แกะมาทาซิลิโคลนนี่ ไม่กล้าอ่าครับ กลัวมันจะพังมากกว่าเดิม เดี๋ยวถ้าลงเป็นวิน xp เสร็จเมื่อไหร่ผมจะมาแจ้งผลให้ทราบนะครับ (ท่านอื่นแนะนำเพิ่มเติมได้อีกนะครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

อย่าไปกลัวท่านเเกะเลยมันไม่เสียหรอก ผมเเกะมาเป็นสิบตัวเเล้ว ขอให้ใช้ได้ไวๆนะท่าน

Comment

Working...
        X