Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมรวมไฟล์วิดีโอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมรวมไฟล์วิดีโอหน่อยครับ

ผมมีไฟล์ WMV อยู่หลายไฟล์แล้วอยากรวม แล้วเวลาเล่นให้มันปะติดปะต่อกันอะครับ

ท่านต้องการเพียงแค่นำไฟล์มาต่อกัน ประหยัดสุด Video maker ของWindows นี่แหละ ไม่ต้องซื้อไม่ต้องหา นอกนั้นต้องซื้อ ต้องโหลด และต้องเรียนรู้แยะครับหากจะให้งานออกมาดี

Comment

VCD cut ครับ มันใช้ง่ายกว่า และเร็วกว่ามาก
      จะตัดหรือ ต่อ ใช้ความเร็วเหมือนคัดลอกธรรมดาๆนี่เอง

Comment

vcd cut อีกเสียงนึง เบสิคสุดๆๆ แล้วตัวเนี้ย

Comment

Working...
        X