ผมใช้ maxnet 2mb เมื่อก่อนโหลดไฟล์กลับจากโคฯ 1.8mb(โดยประมาณ) นิ่งมาก ตั้งแต่อาทิตย์ก่อนโทรไปถามเค้าว่าช่วงนี้เน็ทหลุดเหรอ เค้าก็เช็คให้ ตอนแรกลองปรับเป็น1mb ให้แต่มันช้าผมเลยให้ปรับเป็น 2mb เหมือนเดิม(ปกติก็ไม่ค่อยหลุด) หลังจากนั้นเวลาโหลดไฟล์กลับช้ามากๆ ประมาณ 800k ขึ้นๆลงๆ โทรไปถามเค้า เค้าก็บอกว่าปกติดี สัญญาณก็แรงดี ก็เลยไม่รู้จะพูดกับเค้ายังไงดี เพราะrounterนี่เกี่ยวมั้ยคับ(เซ็ตใหม่) เซ็งอ่ะ รู้งี้ไม่โทรไปดีกว่า ทำไงดีคับ

ป.ล.พนักงานTT&Tบริการเยี่ยมมาก โทรกลับเช็คกับเราตลอด เยี่ยม(แต่อยากโหลดกลับเร็วๆอย่างเดิมอ่ะ)