Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi Radeon 4670 กับ DirectX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi Radeon 4670 กับ DirectX

อยากทราบว่า ATi Radeon HD4670 ที่ซัพพอร์ต DirectX 10.1 จะสามารถใช้งานอย่างปกติบน Windows XP sp3 ที่มีแค่ Direct X 9.0c หรือเปล่าครับ มันจะเกิดปัญหาเช่น
    1. การ์ดใช้งานไม่เต็มประสิทธิภาพ เมื่อเล่นเกม / ใช้กราฟฟิค
    2. ไดรเวอร์มีปัญหา
    3. ไม่คุ้มค่าการ์ดที่ซื้อมา

หรือควรจะเปลี่ยนไปใช้ Windows Vista ดีครับ?

เหอะๆ รองรับ 10 = ต่ำกว่า 10 เล่นได้มากกว่า 10 เล่นบ่ได้ หรือเล่นได้แต่ไม่เต็มที่

1. เต็มอยู่แล้ว
    2.ไม่มีหรอก ถ้าใช้ไม่เป็น มันมีอยู่แล้ว
    3.คุ้มไม่คุ้มอยู่ที่ใจ

Vista จะใช้ก็เรื่องของคุณ ขอสเป๊คดีๆละกันไม่ไช่ใช้เพื่อลดสเป๊คเหมือนผม !!!

- - ฝันดีไป ละ บายๆ

Comment

สรุปว่า ยังปกติ ใช่มั้ยครับ ไม่มีปัญหาอะไร
      ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะนะครับ
      คงจะใช้ Windows XP ต่อไปจนกว่าเครื่องจะบุบสลายแหละครับ ไม่เรื่องมากดี

Comment

อื้มมมม

Comment

Working...
        X