Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเทียบ cpu สองตัวนี้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเทียบ cpu สองตัวนี้ทีคับ

E8500 กับ Q9300 เอามาเล่นเกมอันไหนดีก่ากันคับ ( เล่นแต่เกมนะคับ >< )

รบกวนทีนะคับผมไม่ค่อยได้ตามเท่าไหร่เลยไม่รู้เรื่อง ( ไม่เก่งคอมเอาซะเลย T_T )

ปล.จับคู่บอร์ดให้ด้วยกะดีนะคับ ขอบคุณมากคับ

e8500

Comment

E8500 แล้วเอาตังค์ที่เหลือไปอัดการ์ดจอเทพๆเลยครับ

Comment

เหมือน E8400 กับ Q6600 ล่ะ บร์อดนี้ มีงบเท่าไหร่ล่ะครับ

Comment

http://www.xbitlabs.com/articles/cpu...0_5.html#sect1

Q9450 แทบยังตามๆ อยู่

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
            เหมือน E8400 กับ Q6600 ล่ะ บร์อดนี้ มีงบเท่าไหร่ล่ะครับ

สองอย่างกะหมื่นนิดๆอะคับ 11000 ไรแบบนี้ ><

Comment

ขอถามหน่อยครับ แล้วถ้า e8400 oc ที่ 4g และ Q6600 oc ที่ 4g เท่ากัน ประสิทธิภาพการเล่นเกมส์จะเท่ากันมั้ยครับ
              (กำลังจะย้ายค่าย)

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
                ขอถามหน่อยครับ แล้วถ้า e8400 oc ที่ 4g และ Q6600 oc ที่ 4g เท่ากัน ประสิทธิภาพการเล่นเกมส์จะเท่ากันมั้ยครับ
                (กำลังจะย้ายค่าย)

E8400อยู่ดีนะครับผมว่าแรงไร้ที่ติอิอิ

Comment

P5Q

คงจะได้ตัวนี้มังครับ

Comment

Working...
                  X