Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมไปซักพักหน้าจอดับแอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมไปซักพักหน้าจอดับแอง

เล่นเกมcall4ไปซักพักหน้าจอดัยแองแต่คอมยังรันปกติ สเปกเครื่อง
    AMD Athom64*2 Dual Call5200+2.70GHz
    Ram3GB
    VGA ATI REdonHD4850
    psu 550w เล่นซักพักหน้าจอดัยเฉยเลย

ร้อนไปรึเปล่าครับ

psu 550w ของอะไรครับ

Comment

ลองดูอุณหภูมิหน่อยก็ดีนะั

Comment

psu ของGview550w สีทองคับ ดูอุณภูมิประมาณ60 ลดไงงะอุณภูมิ

Comment

- -" สันนิษฐานว่าไฟไม่พอครับ ตอนที่การ์ดจอมันถึงจุด peak เลยดับ

Comment

โอย 550wแล้วยังไม่พออีกเหรอไม่มีอะไรเลยนอกจากกาดจอกะdvd

Comment

psu มันวัตเทียมยังไงล่ะครับ ถึงได้จ่ายไฟไม่พอ ซื้อpsuทั้งทีเอาวัตแท้ๆไปเลยยาวๆ

Comment

550w แท้ๆ นะพอคับ

แต่ Gview ไม่พอแน่คับ

Comment

ผมใช้ 9600gt power silencer 470Watt เต็มๆ ยังดับเลยครับ

Comment

Originally posted by kessopha View Post
                    ผมใช้ 9600gt power silencer 470Watt เต็มๆ ยังดับเลยครับ
                    ของท่านน่าจะมีปัญหาป่าวอะ

ผมใช้ อีกนางแม็ค460w กับ 8800GT ยังไม่ดับเลยคับ
                    Last edited by charif; 4 Nov 2008, 11:37:05.

Comment

Gview 550w แยกซื้อนะคับตัวสีทองตัว1600แนะแล้วกะdulux ที่ติดเคสมา450wจะพอไหมคับ
                      มีกาดจอกะdvdพัดลม2ตัวแองนะคับไม่ได้ติดไรเพิ่ม

Comment

delux ติดเคสก็เหมือนๆกันล่ะครับไม่พอหรอกผมว่าpsu เป็นส่วนสำคัญมากเลยนะครับไม่ต้องประหยัดหรอก เอาพวก enermax tagan icute พวกนี้ไปเลย

Comment

Working...
                        X