Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกม Cabal ให้หน่อยครับขั้นเทพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกม Cabal ให้หน่อยครับขั้นเทพ

คือว่าผมอยากได้บอสแก็บเงินนะช่วยหาให้หน่อย

ครับท่านเทพทั้งหลาย

และหาผ้าคุมกาเดียน +8 หาได้จากไหนครับ

บอสเงินมะมีหรอกงับ มีแต่บอสดรอปของ... ส่วนคลุม+8ก็....เปิดกล่องสุ่มคลุมกะไปลงดัน115อ่า เพราะเด๋วนี้บอสวัวไม่ตกแล้วมั้ง...
    ปล.เลิกเล่นไปและผิดพลาดยังไงขออภัยด้วย..

Comment

Originally posted by adofking View Post
      บอสเงินมะมีหรอกงับ มีแต่บอสดรอปของ... ส่วนคลุม+8ก็....เปิดกล่องสุ่มคลุมกะไปลงดัน115อ่า เพราะเด๋วนี้บอสวัวไม่ตกแล้วมั้ง...
      ปล.เลิกเล่นไปและผิดพลาดยังไงขออภัยด้วย..
      ตามนั้นครับ

Comment

บอสของมีแล้วอะขอบคุณครับ

มีอะไรแบบเด็ดๆๆมาแนะนำอีกป่าวครับ

ผมเล่นดาบสองมืออับ

Comment

เบลดหรอ.... เทพสุดๆเวลาแปลงร่าง....555++
          ใครๆก็เกลียดมัน..ปั้นดีๆเล่นสายคริไว้เทพชัวร์ครับ555++

Comment

บอส หรือ บอท

เบลด ชิวๆ เจอ FS

Comment

เลิกเล่นไปละ

Comment

มีวิธีทำให้เปิดได้ 2 จอ มั้ยครับ
                คือจะตั้งขายของไว้อีกตัว เล่นครับ

Comment

เค้าหมายถึง Bot แหงๆ

Comment

www.tsbot2007.com

ซื้อให้ผมด้วยละ คนละตัว หุหุ

Comment

ผมให้รัหส ฟอร์เบลด เลเวล 118 เอามั้ยคับอยากได้ pm มาเรยคับ

ไม่รู้จาเก็บไว้ทำไมเเก็บไว้ก็ไม่ได้เลง ยกให้ไปเรย pm มาคับ

Comment

เบื่อมาก เกม AS เนี่ย ปล่อย บอท สบายทุกเกม

นี่ยิ่งเกมใหม่ Dekaron ได้ข่าวมาว่า ที่เซิฟนอกเขามีบอทแล้ว มีรึำพี่ไทยจะัไม่มี

Comment

อยากรวยขยันลงดันคับ ยิ่งลง115คนเดียวจบนี้รับลองรวยแน่นอน เมื่อก่อนเกมนี้ผมบ้ามากๆแต่ตอนนี้เลิกแล้วคับขายidไปละ

Comment

Working...
                          X