Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นแบบผมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นแบบผมบ้างครับ

คือผมนำเมนบอร์ดไปเครมของดีคอม
    พอได้กลับมาวอยด์ดันไม่มีบอกว่าประกันหมดเมื่อไหร่
    แล้วก็เริ่มเมื่อไหร่ด้วย
    ผมโง่เปล่าหว่า
    หรือว่ามันจะเป็นแบบนี่
    ช่วยบอกให้กระจ่างทีครับ

โทรไปแจ้งที่บริษัทก่อนครับ

Comment

เอากลับไปเยยคับ

Comment

ผมก็เคยไปเครมได้ทาแบบนี้เหมือนกัน ถามเขาแล้วพนักงานบอกเป็นวอยด์แบบใหม่
        ที่จะได้รับจากสินค้าประเภทเปลี่ยนเคลม คิดว่าน่าจะเป็นความตั้งใจให้รู้ว่าสินค้าชิ้นนี้
        เป้นสินค้าที่ได้รับใหม่จากการเคลม

สามารถเช็คอายุประกันได้จาก Serial no. ครับ

http://www.dcomputer.com/proinfo/service/svserial.asp
        Last edited by BoM; 3 Feb 2007, 19:45:12.

Comment

ขอบคุณมากๆครับผม

Comment

ระวังน้าของผม serail ขาดกลายเปนหมดประกันเลย

555+

Comment

Working...
            X