อยากให้ช่วยแนะนำหนังสือหน่อยค่ะ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: อยากให้ช่วยแนะนำหนังสือหน่อยค่ะ

OverclockZone Member nu_ma_lee's Avatar
    ฺBKK <<^^>>Songkhla

Cool อยากให้ช่วยแนะนำหนังสือหน่อยค่ะ

คืออยากหาหนังสือ ดอทเน็ตมาอ่านค่ะ เพราะต้องทำโปรเจคโดยใช้ ดอทเน็ต

แต่ไมรู้จะเลือกยังไงดี เพราะเพิ่งจะเริ่มเรียนเทอมนี้

จึงอยากรบกวนช่วยผู้รู้แนะนำค่ะ

ขอเป็นภาษาไทยน๊ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

อีกนิดค่ะ

รบกวนถามว่า
    ถ้าเราจะสร้างระบบมาซักระบบนึง

เช่นระบบส่งเอกสาร

ถ้าต้องเลือกระหว่าง ดอทเน็ตกับ php เลือกอย่างไหนดีกว่ากันอย่างไรค่ะ
    Last edited by nu_ma_lee; 4 Nov 2008 at 12:05:54.

OverclockZone Member nu_ma_lee's Avatar
    ฺBKK <<^^>>Songkhla

uppppppppppppppppppppp

OverclockZone Member นานาจิตตัง's Avatar

ผมเคยใช้แต่ VB2005 อ่ะครับ มันใช่ .net ป่าวครับ
    เล่มสีเขียวๆ ผมไม่ได้เรียนเริ่มต้นจาก 0 ด้วยหนังสือเล่มนี้เพราะมันเข้าใจง่าย

Bookmarks

Bookmarks