Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมจะอยู่ได้อีกนานเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมจะอยู่ได้อีกนานเท่าไหร่

Athlon 64 3000+
    ASUS A8N-E
    Kingston 512/400*2
    Spark GF 7600 GS 256/128 DDR3
    HDD 80 GB/7200 rpm SataII

เอาไว้เล่นพวกDouble agent Rainbow six vegas

need for most wanted carbon

แล้วก็เกมโหดในอดีตอย่างdoom3 fear far cry

มันจะเล่นลื่นไหม

เหนบอก 939 กำลังตกยุค

จะนานหรือไม่นานก็ขึ้นอยู่กับท่านแหละครับ
    ของผมสิครับยังใช้การ์ดจอออนบอร์ดอยู่เลย - -

Comment

เท่าที่ดู เล่นได้หมดคับ ลื่นดีถ้าปรับไม่สูงมาก

939ยังไม่ตกยุคคับ แค่เขาไม่พัฒนาต่อแล้ว

ตกยุคต้องลายเซ็นผมจิ ของจริง ^^

Comment

เล่นได้ถ้าไม่ปรับสุด
        แต่ Vegas นี่ไม่แน่ใจอ่ะ
        เพราะมันโหดจิงๆ

Comment

Originally posted by Ruin View Post
          เล่นได้ถ้าไม่ปรับสุด
          แต่ Vegas นี่ไม่แน่ใจอ่ะ
          เพราะมันโหดจิงๆ

เกมส์นี้เห็นสเปคแล้วเศร้าใจ . .

Comment

ชั่วฟ้าดินสลาย 55+

Comment

แล้วแต่ท่านจะใช้หละคับ

เก่าแค่ใหนก้อใช้ได้ถ้ามันไม่พังซะก่อน

Comment

นานไม่นานขึ้นอยู่คับตัวคุณละคับ

ว่าความต้องการมีมากแค่ไหน

อยากอัพเครื่องบ้างโว้ยยย

Comment

Working...
                X