Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ E6400 ครับ ได้ขนาดนี้ถือว่าเป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ E6400 ครับ ได้ขนาดนี้ถือว่าเป็นไงครับ

.
    Last edited by 9891; 4 Feb 2007, 11:42:53.

อ้อลืมไปใช้ P5N32-SLI Premium กับ Geil 1GB 800 Mhz

Comment

ทดแรม 1:1 ได้ 3.5 นิ่งๆเลย

Comment

VGA อะไร SLI ครับ เยอะจัง

Comment

VGA ใช้ GTS ครับ คงไปไม่ถึง 3.5 ครับแรมและบอร์ดไม่เอื้ออำนวยอ่ะ

Comment

ไม่รู้อะไรเลยได้ 3D MARK 06 ขนาดนี้ก็ไม่ธรรมดาหรอกครับ เกมส์อะไรมาก็ไม่มีปัญหา

แต่ถามว่าเครื่องแรงหรือยังคงยังตอบไม่ได้ ทำไมไม่ลอง PC MARK ละครับ

Comment

3dmark06 ได้ตั้งหมื่นนี่ ไม่ธรรมดาแล้วครับ

Comment

แรงจริงๆครับใช้ 8800 GTS ตัวเดียวเหรอ

Comment

โห เกินหมื่นได้ก็ยอดแล้วครับ ของผมแค่ 5 พันเอง T_T

Comment

Working...
                  X