Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Ram Dual หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Ram Dual หน่อยคับ

อยากรู้คับว่า ที่แรมรุ่นเดียวกันแต่ผลิตไม่พร้อมกันสามารถดูอัลกันได้มั้ยคับ

แบบว่าไม่ week เดียวกันอะไรประมาณนี้อ่ะคับ

Comment

ได้แต่โอกาสก็จะลดน้อยลง
      ถ้า week เดียวกันก็จะมีโอกาศ dual ได้มากกว่า(แทบจะ 100%)

Comment

แล้วแต่ดวง

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          แล้วแต่ดวง
          เป็นคำตอบที่.....

Comment

ดวงก็มีส่วนนะครับ

แรมกะหรั่วของผม NCP 256(333) + Rambo 256(400)

เช็คด้วย CPU-Z มัน Dual ให้ด้วยนะครับ

Comment

m/b m2n4-sli
              ram rox533 512*2
              แต่ดูใน cpu-zมันขึ้นเป็น single
              ram มันก็ชิพเดียวกัน
              มีวิธีดูที่อื่นอีกเปล่าครับว่ามันdual เปล่า

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                แบบว่าไม่ week เดียวกันอะไรประมาณนี้อ่ะคับ

week 53 ปี06 กับ week 54 ปี06 ใส่ด้วยกันอยู่ครับ ไม่ได้ซื้อพร้อมกัน

Comment

ทำได้ครับ แต่โอกาสจะน้อยกว่าครับ

Comment

Originally posted by hikky View Post
                    ได้แต่โอกาสก็จะลดน้อยลง
                    ถ้า week เดียวกันก็จะมีโอกาศ dual ได้มากกว่า(แทบจะ 100%)
                    อุอุรีบไปส่องมา วีกเดียวกัน รอดตัวไป

Comment

Working...
                    X