Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows 7

พอดีเห็นใน บิท ตอนนี้มี ตัว beta มาปล่อยอ่ะครับ แต่ผมไม่รู้เลยว่า Windows 7 มันเป็น ยังไง วานผู้รู้อธิืบายให้หน่อยนะครับ อ่อ แล้วไอ 7 เนี้ย มันเป็น windows ตัวไหม หรือ โมมาจาก xp หรือ vista อีกทีหรือเป่าครับ แล้ว Driver อ่ะครับผมต้องหาจากไหนมาใส่ หรือถ้าผมเข้าใจอะไรผิด ช่วยอธิบายให้หน่อยนะคับ ขอบคุณมากครับ

ตามไปดูที่นี่แล้วจะรู้ ส่วนผมรออย่างเดียวเพราะ มแลงปีกแข็งเยอะมาก(bug)
    http://www.monavista.com/webboard/forumdisplay.php?f=34

Comment

มาแล้ว.......windows 7/11........แถมขนมจีบ ซาลาเปาไหมเนี่ย...
      จริงๆ มันก็คือ vista ...แต่นำข้อบกพร่องทั้งหลายมาแก้ไข..ต่อยอด
      เห็นบอกว่า RTM ประมาณกลางปีหน้าครับ

Comment

ตอนนี้กำลังทดสอบอยู่ครับ ของผมที่ได้มาไม่ได้ลงไดร์เวอร์เลยใช้งานได้เลย

Comment

รอตัวที่ใช้ driver เดียวกะ XP ได้ก่อน

Comment

ยังกะ vista เลย

Comment

.. รีบแก้ system .. มากกว่าจะมาแก้ interface ..

Comment

Working...
              X