อยากทราบราคา Audigy 2 NX มือสองครับ ว่าเค้าขายกันที่ราคาเท่าไหร่ ที่มันเป็น USB อ่าคับ
แล้วก็มีรีโมตด้วยอ่า ละมันเทียบเท่ากับ Sound Card รุ่นไหนได้บ้างครับ ขอบคุณครับ หุหุ
อ้อ...อีกอย่างครับ อยากให้แนะนำลำโพง 5.1 ให้ทีครับ แบบเสียงใส ๆ ราคาไม่เกิน 3000 บาท เบสกลาง ๆ
เน้นฟังเพลง 65% ดูหนัง 30% เล่นเกมส์ 5%(แบบว่าเปิดเสียงในเกมส์เบา ๆ ละก็ฟังเพลงไปด้วยอ่าครับ แต่เพลงนี้ดังนะครับ) ยังไงก็ช่วยหน่อยละกันนะครับ