Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อย

จาถามความเห็นเกี่ยวกับบอร์ด2ตัวนี้คับคือCommandoและP5N32-E SLI ราคามานพอๆกัน ต่างกันไม่กี่ร้อย คือจาขอความเห็นว่า อันไหนน่าเล่นกว่ากัน พูดในแง่ประสิทธิภาพและการรองรับอนาคต คิดว่าอันไหนน่าจะอยู่ได้นานกว่ากันครับ

เอา Commando ดีกว่าครับ ไหม่กว่า สดกว่า

Comment

2รุ่นนี้ออกพร้อมกันนะ ชิบ965P กะ680i

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

Commando คับชื่อเท่ดี หุๆ

ลองหาข้อมูล2ตัวนี้ดีๆก่อนคับว่าตัวใหนดีค่อยเอาตัวนั้น

Comment

ก็อ่านมาหลายๆที่และครับ แต่2ตัวนี้ มานก็น่าใช้ทั้งคู่ ก็เลยไม่รู้จาเลือกอาไรดี -*-

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
              2รุ่นนี้ออกพร้อมกันนะ ชิบ965P กะ680i
              965 ก้ลาก FSB มันดีคับ
              680 ผมว่ามันน่าจะไปได้ไกลกว่า แต่ชิป nF ทุกตัวมันมีร้อนมากมาย ท่าคิดจะลากไกลๆ ก้ต้องหาซิ้ง northbridge ดีๆซักตัวคับ

Comment

Commando น่าเล่นกว่า

Comment

ขอความเห็นที่ว่าอาไรของcommandoที่ทำให้ดูแล้วมานน่าใช้กว่าP5N32-E SLIครับ

Comment

Working...
                  X