Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ้ง galaxy9600gso หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ้ง galaxy9600gso หน่อยครับ

คือว่ามันร้อนมากมายอ่ะครับ อยากใส่ซิ้งใหม่แนะนำซิ้งหน่อยครับ ปัญหามันคือว่า ผมใส่ซิ้งตัวระบาย ชิป nb มันเกือบติดกับการ์ดจอเลยอ่ะครับ เลยต้องเลือกซิ้งแบบที่โค้งมาข้างล่างอ่ะครับเพื่อที่จะได้ไม่ชนกับซิ้งระบาย nb แนะนำซิ้งหน่อยครับ

ร้อนเท่าไรครับ?

Comment

ตัวนี้เหรอ ซิงค์เดิมดีแล้วม้างงงคับ

Comment

ของผมไม่ร้อนนะ
        ลากกระจาย เพิ่มไฟด้วย 50-60หน่อยๆเอง ..

Comment

รึเป็นตัวOC

Comment

ตัว OC มันซิ้งเทพแล้ว แต่ถ้าตัวธรรมดา Full 70+

Comment

เป็นตัว oc ครับเดิมๆไม่คล็อกล่อไป 58 เล่นเกม 80+

Comment

Originally posted by missionman View Post
                ตัว OC มันซิ้งเทพแล้ว แต่ถ้าตัวธรรมดา Full 70+
                ตัว OC ร้อนกว่าครับ ซิงค์ระบายได้ไม่ดีเท่าตัวธรรมดาครับ แต่สวยกว่าเท่านั้นเอง

Comment

เห็นซิงค์แบบนั้นร้อนทุกตัวนะ
                  9800/8800/9600

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
                    ตัว OC ร้อนกว่าครับ ซิงค์ระบายได้ไม่ดีเท่าตัวธรรมดาครับ แต่สวยกว่าเท่านั้นเอง
                    แป่ว งั้นซิ้งกาก อิอิ

Comment

Working...
                    X