overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 47
    OverclockZone Member shadow99's Avatar

Default USBtoRJ-45/PentaxA3/กล้องแอบส่องพกพา/แฟ้มเหรียญโอลิมปิค2008/กรอบรูปเซลามิคปิด31/01/59

รายการ 1.USB to RJ-45
    USB to RJ-45 ครับ เป็นตัวแปลงที่ทำให้ Port USB ของคุณ สามารถใช้งาน Internet ได้
    ในกรณีแบบว่า Port Lan Mainboard ของคุณพัง แล้วเท่านั้นไม่พอ PCI Mainboard ก็ไม่มี
    คุณกะจะทิ้ง Mainboard อยู่แล้ว แต่เอานี้ไปเลย แปลง USB ให้เป็น Port Lan ครับ
    ผมลองกับ Windows 10 Pro ไม่ถามหา Driver แต่อย่างใด ใช้งานได้ปกติครับผม

เปิดที่ 199 บาท
    บิดเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0
    ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 60 บาท
    ของแถมตามด้านล่าง
    ของแถม
    Card Comport เอาไว้ใช้กับ Printer Thermal เวลาเปิดร้านค้า
    เครื่องคอมฯ คุณต้องต่อกับ Printer Thermal พวกนี้ มีติดไว้ก็ดีครับ

นี่เลย พวกสายสำหรับเอาไปใช้กับ Card Comport โดยเฉพาะ
    มันต้องใช้คู่กัน อิอิ มี 1 ถุงใหญ่ๆ เลย มีประมาณ 20-30 เส้น

-----------------------

รายการ 2.Pentax A3
    Pentax A3 กล้องบรรพบุรุษของตระกูล Pentax SLR เลย มีแต่ตัว Body ครับ
    คือผมไม่มีเลนส์อะนะ แล้วผมก็ลองเอาถ่าน AA ใส่ไปละ แล้วถึงต้องอุทาน เหยดดด
    ปุ่มเปิดอยู่ตรงไหนฟะ!!! คือใช้ไม่เป็นเลย ไม่สามารถจริงๆ เอางี้เลยดีกว่า ตีเป็นของโชว์
    สะสมอะไรแบบนี้ไปเลยครับ แค่วางในตู้ผมว่าก็ดูขลังแล้วนะ เฉพาะตัว Body ก็หนักแล้ว

เปิดที่ 199 บาท
    ของแถม
    แถมนี่เลย SLR อีกตัวของ Cannon แถมเป็น EOS Kiss ด้วยคร้าบบคุณ เป็นกล้องฟิมล์เหมือนกัน

รายการ 3. กล้องแอบส่องพกพา
    กล้องแอบส่องพกพาครับ คือขนาดเท่ากับกล่องใส่บุหรี่เลย แล้วกดปุ๊บ เปิดมา
    เป็นกล้องได้ครับ เอาไว้ส่องป้ายรถเมล์ หรือส่องพระอะไรได้ เพราะมันได้ได้ไกลมาก
    ระยะซูมผมตีไป 1-5 เมตรละก็ชัดอยู่ สามารถปรับระยะซูมได้ และพับเก็บได้นะครับผม

เปิดที่ 149 บาท
    ของแถม
    แถม กล้องวีดีโอ พกพา Olympus ตัวนี้ผมหาถ่านใส่ยากหน่อยครับ เพื่อว่าจะลองหาถ่านใส่ได้

รายการ 4. แฟ้มเหรียญโอลิมปิค 2008
    แฟ้มเหรียญโอลิมปิค 2008 ที่จีนเป็นเจ้าภาพนะครับ ปี 2008 ตอนนี้ 2016 ก็ 8 ปีพอดี
    น่าจะเป็นของสะสมของหายากได้เป็นอย่างดี ข้างในมีอะไร ก็มีเกี่ยวกับสถานที่จัดโอลิมปิค
    ที่จีนครับ แล้วก็เหรียญทอง (ไม่แน่ใจทองกี่K 555) คือคงจำลองเหรียญทองที่มอบเป็นรางวัล
    เอามาย่อส่วนลงแฟ้มให้เก็ยสะสมอะนะ ถามว่าเหรียญมีกี่อัน มี 8 อันครับ สันเป็นทองเงางาม

เปิดที่ 149 บาท
    ของแถม
    กล่องไม้พรีเมี่ยม 12 ราศี - สวนส้มธนาธร ซึ่งอันนี้นำเสนอเลย เป็นปีลิงพอดี อิอิ
    ถึงแม้ด้านข้างฝาปิดกล่องจะหลุดข้าง แต่ผมใช้เทปกาวแปะให้ละ สภาพ 80% ละกัน

รายการ 5. แก้วน้ำ BIG MOUNTAIN MUSIC FESTIVAL 5
    แก้วน้ำ BIG MOUNTAIN MUSIC FESTIVAL 5 "ของสะสม" ครับ เค้ามีถึง 8 แล้วมั้ง
    อันนี้เป็นครั้งที่ 5 ครับผม ทำออกมาเป็นรูปวัว แล้วมีผ้าขาวม้าเป็นผ้าพันคอ งานดีเนียนสวยเลย

เปิดที่ 99 บาท
    ของแถม
    ออมสินคนเก่ง กระบอกไม้ไผ่ ยังไม่ได้ใช้งาน ยังไม่มีรอยการผ่า เฉาะ ใดๆ ทั้งนั้น
    คือการที่คุณหยอดออมสินนี้ได้ คือคุณต้องเก่งจริงๆ อะ เพราะกระบอกมันสูงมากกกก
    หยอดกันทุกวัน ปีนึงจะเต็มเปล่าไม่รู้ ถ้าคุณเก่งจริงไม่เอามันออกมาใช้ซ่ะก่อนนะครับ ฮาาา

แถมนี่ครับ ออมสิน ไปรษณีย์ ครับ สีเขียวสวยๆ งานญี่ปุ่น ของใหม่ยังไม่ได้ใช้เลยครับคุณ

รายการ 6. กรอบรูปเซลามิค งานของ Disney
    กรอบรูปเซลามิค งานของ Disney ครับ แค่มีรูปนะ ก็เอารูปมาวางเสียบเข้าไป ก็ดูสวยแล้วครับ

เปิดที่ 99 บาท
    ของแถม
    อันนี้เลย นำเสนอครับ ที่เขี่ยบุหรี่แมว 555 คือแบบบนโต๊ะนะ ที่เป็นมุมดูดบุหรี่ไรแบบนี้
    แล้วเอาแมวตัวนี้เข้าไปตั้ง แมๆๆๆๆ มีแต่คนอยากเอาบุหรี่มาทิ่มๆ แน่นอน 555 มีตำหนิตามรูปครับ เลยให้แถมไป

กติกา
    - ทุกรายการเปิดตามที่แจ้ง
    - ระบุด้วยนะครับ เช่น 1.100 , 2.120 ตามด้วยเบอร์โทร 08x-xxx-xxxx ลงครั้งแรกก็ได้ครับแล้วแต่ไม่ลงก็ได้
    - จบประมูลที่ 31/1/2559 22.30.00 น.
    - การจัดส่ง ตามระบุไว้ข้างต้น
    - การโอนเงินไม่เกิน 2 วันนะครับ ถ้าไม่สะดวกยังไง PM บอกกันครับ
    - กรุณาอย่าบิดเล่นนะครับ

OverclockZone Member

naka's Avatar
    อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว 27000

OverclockZone Member chanaa's Avatar
    Lind ID : Datacomp

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

2/200/09-3393-9909/Champppkub

OverclockZone Member IT_Star's Avatar

Bankza1735's Avatar

4 / 150 / 0996399915

moodos's Avatar
    NongkhaeSaraburi

prayutsc16's Avatar

OverclockZone Member ศุภกฤต's Avatar
    ปุ้ย 094-262-9299 /Line ID: puyfriend

OverclockZone Member naken_Ru's Avatar

5.99

OverclockZone Member shadow99's Avatar

Quote Originally Posted by PrinceJR View Post
    ขอบคุณครับ ได้รับของแล้วเนอะ ของแถมถูกใจไหมครับผม ^^ แนะนำเลยนะตัวนั้น หายากจริงๆ
    Quote Originally Posted by naka View Post
    ขอบคุณมากครับผม
    Quote Originally Posted by chanaa View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Champppkub View Post
    2/200/09-3393-9909/Champppkub
    ขอบคุณครับเสี่ย
    Quote Originally Posted by IT_Star View Post
    ขอบคุณครับผม
    Quote Originally Posted by Bankza1735 View Post
    ขอบคุณครับ ^^
    Quote Originally Posted by Exeriz View Post
    4 / 150 / 0996399915
    ขอบคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by moodos View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by ศุภกฤต View Post
    ขอบคุณครับท่านปุ้ย
    Quote Originally Posted by naken_Ru View Post
    5.99
    ขอบคุณครับ

prayutsc16's Avatar

OverclockZone Member wizd's Avatar

OverclockZone Member Tam-kab's Avatar

OverclockZone Member ae3848's Avatar
    คู้บอน รามอินทรา

รายการ 4. แฟ้มเหรียญโอลิมปิค 2008
    160.-
    0853226646
    เอก

OverclockZone Member IT_Star's Avatar

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks