Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 4870 PCS+ กับ Coolermaster cm690 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 4870 PCS+ กับ Coolermaster cm690 บ้าง

ผมมีปัญหานิหน่อย ผมใส่การ์ดเข้าไป มันเหมือนลงไม่สุด แต่เขี้ยว ล๊อกการ์ดของบอร์ดมันล๊อกแล้วน่ะ
    ยัดเข้าไปมันเหมือนลงสุดแล้ว แต่ผมล๊อก คลิบสีฟ้า ตรง Slot ไม่ได้ มองจาก ตรง ตัวล๊อก มันยังลงไม่สุดเลยอ่ะ ตรงขาด้านหลังเหล็กสีเงินมันยังไม่สนิด กับ Case เลย เหลือปนะมาน 2มิล กดยังไงก็ไม่ลง เสียวหักชิบ ใครเป็นเหมือนผมมั้ย

ไม่มีเลยหรอนิ

Comment

Vga ผมมันผิกทรงปล่าวหว่า กดยังไงก็ไม่ลง งง ชิบ

Comment

เงียบเลย

Comment

ไขน๊อตเอาดีกว่าครับ พวกคลิบล็อคมันล็อคการ์ดจอตัวใหญ่ๆไม่ค่อยอยู่ครับ

Comment

ลองดูดีๆครับ มันเข้าได้นะ คลิปลอคก็ลอคได้ แล้วการ์ดมันจะไม่ขยับเลยครับ

Comment

Originally posted by junex View Post
              ไขน๊อตเอาดีกว่าครับ พวกคลิบล็อคมันล็อคการ์ดจอตัวใหญ่ๆไม่ค่อยอยู่ครับ
              คือแบบว่า คลิบล๊อคไม่ได้เลยอ่ะมันเหมือนลงไม่สุด แต่ว่า ตัวล๊อคของบอร์ดมันลีอกแล้วน่ะ แต่เปิดได้ปรกติ

Comment

Originally posted by terquila View Post
                ลองดูดีๆครับ มันเข้าได้นะ คลิปลอคก็ลอคได้ แล้วการ์ดมันจะไม่ขยับเลยครับ
                ลองพยายามกดล๊อคดู เหมือนบอร์ด มัน งอลงไปเหมือนมันสุดแล้ว แล้วเรา ไปดันมันอีก

Comment

เป็นไปได้ว่ามีอ่ะไร ผิดดทรง

Comment

แกะแผ่นเหล็กบางๆออกหรือยัง

Comment

Working...
                    X