Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATHLON64 3600+ X2 ช่วยเลือก M/B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATHLON64 3600+ X2 ช่วยเลือก M/B

ATHLON64 3600+ X2 ช่วยเลือก mainboard ให้ด้วยครับราคาไม่เกิน 3500
    แล้วแบบ SLI นี่ดีเปล่าครับ

M2N-E ครับ ส่วนการSLi นั้นไม่จำเป็นหรอกครับ สำหรับตอนนี้ และอีก 1ปีข้างหน้า

Comment

m2n-e 3900บาท ครับ
      m2n-e sli ก็ประมาณ 3600 บาท

Comment

M2N-E ครับ อาจจะเกินงบ3500ครับ แต่ค้มสุดในงบไม่เกิน4พันครับ

Comment

MSI K9U Neo-V ไม่แน่ใจชื่อรัยครับ แต่มันรุ่น Neo-V อ่ะ 2500 เอง

Comment

ผมตัดใจสุดท้ายแล้วครับหลังจากไปเดินดูตามร้าน ตกลง e6300 ครับดูท่าจะอนาคตไกลกว่า
            แต่ก็อยากได้ AMD ง่า แต่ผมจะหันไปเล่นเกมส์บน Console แทนก็เลยอยากได้ให้มันคุ้มๆหน่อย คงอีกนานกว่าจะได้เปลี่ยนสัก 5 ปีได้ไหมเนี่ยยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ
            Last edited by kapook; 5 Feb 2007, 20:58:48.

Comment

ไม่ว่าจะยังไงเราก็เคารพในการตัดสินใจของท่าน ไม่ว่า I หรือ A เราก็ยินดีต้อนรับท่านเสมอด้วยความยินดี

Comment

Originally posted by kapook View Post
                ผมตัดใจสุดท้ายแล้วครับหลังจากไปเดินดูตามร้าน ตกลง e6300 ครับดูท่าจะอนาคตไกลกว่า
                แต่ก็อยากได้ AMD ง่า แต่ผมจะหันไปเล่นเกมส์บน Console แทนก็เลยอยากได้ให้มันคุ้มๆหน่อย คงอีกนานกว่าจะได้เปลี่ยนสัก 5 ปีได้ไหมเนี่ยยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ
                จะINTEL หรือ AMD ก็ต้องเสียบปลั๊กเหมือนกัน ยินดีด้วยครับ กับคอมตัวใหม่ ^^

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

Comment

Working...
                  X