Announcement

Collapse
No announcement yet.

Free sync มันช่วยได้เยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Free sync มันช่วยได้เยอะไหมครับ

อยากทราบว่า free sync ช่วยได้เยอะไหม
    พอดีได้จอมาเห็นมี free sync
    แต่พอดีใช้ gtx 760 อยู่เลยลังเลครับ

ขอบคุณครับ

free sync มันใช้คู่กับ amd นิครับ
    ถ้าจะใช้กับ gtx760 มันต้องใช้กับ g sync ครับ

Comment

Gsync ใช้ได้สุดๆ ที่ 144 Hz แต่ freesync ได้แค่ 90 Hz ครับ
      แนะนำให้เปลี่ยนจอครับ

Comment

พอดีใช้ lg 21:9 ตัว 34 นิ้วไม่โค้งอะครับ เพิ่งได้มา เลยมาถามดูว่ามันช่วยได้เยอะไหม
        ถ้าไม่เยอะคงไม่เปลี่ยนการ์ดจอ ฮ่าๆๆ

Comment

Working...
        X