Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากได้ A-500L เชิญสั่งที่ Advice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยากได้ A-500L เชิญสั่งที่ Advice

แค่อยากจะมาบอกข่าวสำหรับคนที่กำลังอยากได้ลำโพง EACAN A500L นะครับ ว่าตอนนี้ของที่ Advice มาแล้วนะครับ เผื่อใครที่ยังไม่รู้จะได้รีบสั่งเดี๋ยวของจะหมดก่อนนะครับ ผมก็สั่งมาแล้วเสียงดีมากครับ รีบๆเลยนะครับ

Advice ที่อยู่ชั้น3 ตรงที่เป็นระเบียงใช่ไหม และมีฝั่งตรงข้ามด้วยใช่ไหม

Comment

Advice ที่อยู่ชั้น3 ตรงที่เป็นระเบียงใช่ไหม และมีฝั่งตรงข้ามด้วยใช่ไหม

Comment

ล็อตนี้ราคาเท่าไหร่เอ่ย

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
          ล็อตนี้ราคาเท่าไหร่เอ่ย
          ท่าน จขกท. ได้มาเท่าไหร่ครับ เห็นในเว็บ 1640 หุ หุ

Comment

Originally posted by ek511 View Post
            ท่าน จขกท. ได้มาเท่าไหร่ครับ เห็นในเว็บ 1640 หุ หุ
            ราคานี้เหรอครับ

Comment

ราคาขึ้นแฮะ ล็อตก่อน 1400 กว่าๆ

Comment

เมื่อวาน(จะ)สั่งพี่ที่ร้านบอก 1490.- วันนี้โทรสั่งจริง 1590.- ครับ วันเดียวเองพรุ่งนี้ไดรับของ
                A600II 18XX.-

Comment

Originally posted by toro View Post
                  เมื่อวาน(จะ)สั่งพี่ที่ร้านบอก 1490.- วันนี้โทรสั่งจริง 1590.- ครับ วันเดียวเองพรุ่งนี้ไดรับของ
                  A600II 18XX.-
                  ออเดอร์A500L มาแล้วหรือท่าน

แล้วซาวน์สรุปเอาตัวไหนครับ

Comment

ใครทราบบ้าง.....สั่งแล้วประมาณกี่วันจะได้ของ

Comment

ถ้าอยู่ ตจว ใกล้ๆ สั่ง+โอนเงินก่อนบ่าย 2 ได้รับของวันรุ่งขึ้นครับ(ส่งทางขนส่งนะครับ ของผมอยู่แม่ฮ่องสอน 2 วันได้ของครับ)

Comment

Working...
                      X