Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับกล้อง webcam ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับกล้อง webcam ครับ

อยากจะซื้อกล้อง webcam ซักอัน อยากได้แบบเห็นชัดๆอะครับ ถ้าซื้อระดับ 1.3 ล้านพิคเซล ขึ้นไปนี่จะเห็นชัดมากไหม แล้วถ้าจะให้ภาพ webcam ลื่นไหลต้องทำไงบ้างอะครับ แบบว่ายังไม่เคยใช้เลยอะครับ >.<

1.3 ล้านก็เท่าๆกับกล้องมือถือแหละครับ ชัดพอสมควร เพราะเวลาเล่น webcam คงไม่เปิดเต็มจอใหญ่ๆกันหรอก

จะให้ลื่นก็ขึ้นอยู่กับความเร็วเน็ตเป็นสำคัญครับ

Comment

ไช่ครับ ลื่นไม่ได้อยู่ที่กล้องเนสำคัญอะครับ มันสำคัญที่เน็ตอะ

Comment

ถ้าจะเอามาเล่น msn กับ Camfrogในตำนาน เอา1.3ล้านมาก็มีค่าเท่า 300pixelvyo3 400

Comment

Working...
        X