Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอระดับ GTX 970 980 จะเปิดตัวใหม่อีกเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอระดับ GTX 970 980 จะเปิดตัวใหม่อีกเมื่อไหร่ครับ

การ์ดจอระดับ GTX 970 980 จะเปิดตัวใหม่อีกเมื่อไหร่ครับ พอดีผมจะอัพคอมใหม่
    ต้องซื้อหลายอย่าง PSU ก็ต้องอัพ HDDก็ต้องซื้อ และอาจจะต้องซื้อจอใหม่ด้วยเพราะจอเก่าเป็นเส้นแล้ว
    กะว่าซื้อมายังไม่อยากรีบตกรุ่นเร็วๆเพราะเกมสมัยนี้ก็กินสเปคเหลือเกิน

เมษายน ตัวใหญ่มา
    แล้วอีกสัก 2-3เดือน ตัวรองลงม่ก็ตามมานะ

Comment

GDDR5X ปะครับ หรือยังสถาปัตยกรรมเดิม กำตังรอเลย

Comment

ตัวใหญ่มาคือ Pascal สถาปัตกรรมใหม่เลยใช่มั้ยท่าน

Comment

เมษา Titan X2 HBM2

มิ.ย. GTX1070/1080 GDDR5X

Comment

การ์ดจอแรงแค่ไหน คนสร้างเกมส์ Mang แรงกว่า

Comment

Working...
            X