Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง 5.1 ตัวไหนน่าเล่นครับกับงบประมาณ 5000.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง 5.1 ตัวไหนน่าเล่นครับกับงบประมาณ 5000.-

ลำโพง 5.1 ตัวไหนน่าเล่นครับกับงบประมาณ 5000.X-3,A-500(5.1),A-200A (ตัวแดงมีใครเคยฟังบ้างหรือยัง)

ใช่ตัวนี้เปล่าอ่า ใช้อยู่

Comment

X3 5.1

Comment

X3/5.1 น่าเล่นที่สุดแล้วครับผม

Comment

X3 5.1 อีกเสียง

Comment

จะมีใครปล่อยไหม

Comment

งบเท่านี้ถ้าไม่ติดว่าเป็นมือ2

ลองหาAltecLansing ADA885 มือ2 ไม่เกิน5พัน รับรองเจ๋งกว่าทุกตัวที่กล่าวมา

เช่น มีTHX มีDigital(Coaxial) ถอดDolby digitalได้

ลองหาดูนะครับ ผมใช้อยู่ ได้มือ2มา4500-บาท ในบรรดาไม่เกิน5พัน ไม่มีตัวไหนสู้ตัวนี้ได้

Comment

Originally posted by a12a View Post
                งบเท่านี้ถ้าไม่ติดว่าเป็นมือ2

ลองหาAltecLansing ADA885 มือ2 ไม่เกิน5พัน รับรองเจ๋งกว่าทุกตัวที่กล่าวมา

เช่น มีTHX มีDigital(Coaxial) ถอดDolby digitalได้

ลองหาดูนะครับ ผมใช้อยู่ ได้มือ2มา4500-บาท ในบรรดาไม่เกิน5พัน ไม่มีตัวไหนสู้ตัวนี้ได้
                ^
                ^
                ตัวนี้อยากได้ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยเลยนะเนี๊ยแต่ไม่มีปัญญาซื้อเห็นมาโชว์ที่ โฆษะโอเอซิสขอนแก่น(สมัยนั้น ปัจจุบันคือตึกคอม)ยืนยันอีกเสียงครับ

Comment

Originally posted by BoM View Post
                  X3 5.1 อีกเสียง
                  มีตั้ง 5000 เข้ามาเชียร์ X3 อีกเสียง

Comment

Working...
                  X