Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องโปรแกรมพวกทำ 3D ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องโปรแกรมพวกทำ 3D ครับ

ถ้าเราอยากได้มาไว้ใช้อะครับต้องซื้ออย่างเดียว หรือมีบริการเช่ารายเดือนด้วยอะครับ

บอกมาเฉพาะโปรแกรมทำ 3d นี่กว้างมากเลย

โปรแกรมแนวนี้มีทั้งซื้อขาดกับ open source (ใช้ฟรี)

ขึ้นกับจะเอาไว้ทำงาน 3d ประเภทไหน

Comment

พวก Maya Zbrush ประมานนี้อะครับ

Comment

maya เหมือนจะมีแบบใช้รายเดือนด้วย
        zbrush ไม่มีรายเดือน

*หามาคร่าวๆ นะครับ จิ้มมือถือ ค้นลำบาก
        *เพิ่มเติมจากนี้ ดูราคาที่เว็บผู้ผลิตเลยครับ

Comment

Working...
        X