กะซื้อที่งานคอมมาร์ทเดือนมีนาปะครับไม่แน่ใจ... กำลังเก็บข้อมูลอยู่ครับ งบ 35000-40000 ครับ ( เกินมานิดหน่อยได้ครับ ) เอามาทำงานโฟโตช็อบ + เล่นเกมแก้เซงไรงี้ครับ + เล่นเนต
ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับว่ายี่ห้อ รุ่นไหนดีมั้งครับหรืองบไม่พอสำหรับเล่นเกมครับ ถ้าไม่พอก็ไม่เป็นไรครับเน้นไปทางทำงานมากกว่าครับ ... ขอแบบซื้อมาไม่ต้องมีปัญหาจุกจิก ซื้อมาอัพง่ายๆไม่ยุ่งยากน่ะครับ เพื่อจะอัพอีกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ....