overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11
    OverclockZone Member

Default สอบถาม ถ้าผมจะรับวิ่งส่งเคลม Strek มีท่านใดสนใจบ้างไหมครับ

สอบถาม ถ้าผมจะรับวิ่งส่งเคลม Strek มีท่านใดสนใจบ้างไหมครับ สำหรับท่านที่ไม่มีเวลาไปอะครับ
    อยากลองหารายได้เสริมดูครับ

OverclockZone Member kornskylin's Avatar

ดีครับสำหรับคนต่างจังหวัด แต่ต้องลงรายละเอียดด้วยนะครับว่าคิดยังไง

OverclockZone Member Yokboa's Avatar
    อยู่หลายที่ ทักมาก่อนครับ

strek ในกทม ส่งเคลมได้ง่ายๆ
    เห็นมี ข่าวว่า จะทำ Drop Point อยู่นะลองเช็คข่าวดู
    ถ้าเคลมแล้วการันตีเคลมๆไวก็น่าสน เพราะ Strek เฉื่อยมาก ต้องจี้ ตลอด
    https://www.google.co.th/url?sa=t&rc...URM390MpaxCMNQ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

ขี่รถก็ได้ครับ เหนื่อยเน่อ

OverclockZone Member fatalist's Avatar
    บ้านกรูด ประจวบฯ

มีน้องท่านนึง เคยรับบริการอยู่ครับ ชื่อ insawasd ลองศึกษาบริการดูครับ น้องเค้าบริการดีครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ อยากจะช่วยทุกๆท่านที่ไม่สะดวกจริงๆ เรื่องการเคลม Strek ผมพร้อมจะช่วยเหลือครับ แต่มันติดแค่อย่างเดียว คือส่วนใหญ่จะกลัวโดนโกง เลยไม่กล้าฝากมากับผม ไม่รู้จะเอาอะไรการันตีดี

เพิ่มเติมอีกนิดครับ ของผมจะต่างจากของน้อง insawasd คือของผมจะไปรับของถึงที่ คือทุกท่านไม่ต้องส่ง EMS หรือ ส่งด้วยช่องทางอื่นๆครับ นั่งรออยู่บ้านได้เลย หรือนั่งรอรับที่บริษัทได้เลย
    ส่วนท่าน

ถึงท่าน kornskylin
    ผมกะว่าจะทำเฉพาะ กทม. ก่อนครับ คิดแพลนไว้แค่นี้ก่อนจริงๆ เพราะ ตจว. ต้องส่งของมาให้ผม ผมกลัวว่าส่งไปหรือส่งกลับ อาจจะทำให้ของเสียหาย ถึงแม้ว่าจะแพ็คดีแค่ไหนแล้วก็ตาม

ึถึงท่าน Yokboa
    Drop Point คือท่านต้องวิ่งไปเอง บางท่านอยู่ในหลืบในซอย หรือเป็นลูกหลาน ที่อายุน้อยไม่มีความรู้ ไม่มีเวลา ก็ไม่สามารถไปได้ ความหมายของผมก็คือ อยากให้เห็นหน้าตากันไปเลยไปรับกับมือ ส่งคืนกับมือ ไม่ต้องส่งผ่าน EMS ครับ หรือท่านใดให้ส่งผ่าน EMS ก็ไม่ว่ากัน ส่วนต่างว่ากันไป ผมยินดีให้บริการ เพราะงานที่ผมทำอยู่ก็คือฝ่ายบริการลูกค้าเช่นกันครับ

ถึงท่าน fatalist
    ของผมจะต่างจากของน้อง insawasd คือของผมจะไปรับของถึงที่ คือทุกท่านไม่ต้องส่ง EMS หรือ ส่งด้วยช่องทางอื่นๆครับ นั่งรออยู่บ้านได้เลย หรือนั่งรอรับที่บริษัทได้เลย ผมจะไปหาถึงบ้านเลย

ถึงท่าน manchester2548
    ผมนี่เงิบเลย นั่งอ่านตั้งนาน สรุป ไม่อยากให้ผมวิ่ง อยากให้ขับรถ 5555+

ขอบคุณทุกท่านที่ลงความคิดเห็นจริงๆครับ ท่านใดอยากจะให้เพิ่มเติมเรื่องไหน แจ้งไว้ได้ครับ

******* ผมรับเคลมเฉพาะ Strek ก่อนนะครับ อันอื่นค่อยว่ากัน ********

OverclockZone Member bestsaya's Avatar
    Ramindra,Nawamin <081-1019043> Line:Byybest

เคยไปเคลม Strek อยู่ 3 ครั้ง รอของ 1-2 อาทิตย์

วิ่งรับ- ส่งนี้ต้องดู ที่ราคา และความไว้วางใจ
    ถ้าแพงไปคนก็ไม่เอา ถ้าถูกไปคุ้มกับเวลาที่ทำรึป่าว
    เพราะสินค้า ส่งไปเคลมใช่ว่าจะได้ของเลย บางทีต้องรอ วิ่งไปรับ ไปส่งอีก

อีกอย่างถ้าสินค้าที่ฝากเคลมมีมูลค่าสูง ผู้รับฝากไว้วางใจได้แค่ไหน หลักประกัน เคดิต

ฝากๆไว้ครับ หลายๆท่านน่าจะสนใจกันอยู่

Quote Originally Posted by bestsaya View Post
    เคยไปเคลม Strek อยู่ 3 ครั้ง รอของ 1-2 อาทิตย์

วิ่งรับ- ส่งนี้ต้องดู ที่ราคา และความไว้วางใจ
    ถ้าแพงไปคนก็ไม่เอา ถ้าถูกไปคุ้มกับเวลาที่ทำรึป่าว
    เพราะสินค้า ส่งไปเคลมใช่ว่าจะได้ของเลย บางทีต้องรอ วิ่งไปรับ ไปส่งอีก

อีกอย่างถ้าสินค้าที่ฝากเคลมมีมูลค่าสูง ผู้รับฝากไว้วางใจได้แค่ไหน หลักประกัน เคดิต

ฝากๆไว้ครับ หลายๆท่านน่าจะสนใจกันอยู่

แหม่น้องเบส พี่เคยไปเอา CPU ที่น้องด้วยนะ 6350 blackedition จากสาธร วิ่งไปหาน้องไกลมากกก ตอนนี้พี่ยังใช้อยู่เลย

555

มีใครสนใจอีกไหมครับ

OverclockZone Member antxx1999's Avatar

ผมผ่าน ออฟฟิศ สเต็คทุกวันเลยอยู่แถวที่ทำงานผมครับ ล่าสุดเอา HDD ไปเคลมวันเสาร์ได้ของวันจันทร์เปลียนของใหม่ให้เลยครับ
    ส่วนซินเน็คก็เลยไปหน่อยก็เคลมเร็วดีอยู่ครับ

Bookmarks

Bookmarks