Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามราคาขายam1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามราคาขายam1

ผมมี Athlon 5350 + Asus AM1I-A ประกันเหลือ 1 ปี สภาพ 99% กล่องครบ
    ไม่ทราบว่าจะขายได้สักเท่าไหร่ครับ ไม่ค่อยได้ใช้งานจะขายไปอัพตัวอื่นครับ

รบกวน สาวก AMD หน่อยครับ

Comment

มันจะถึง 1700 เหรอ

Comment

เท่าไหร่ก็เท่านั้นละครับ มันไม่ได้ใช้แล้วอ่าครับ

Comment

มี Athlon 5350 + ASUS AM1I-A อยากจะปล่อยเหมือนกันครับ

แต่คงรอ CPU + Board ใหม่มาก่อน แล้วคงปล่อยน่ะครับ

แต่ของมันก็ยังใช้ได้ดีอยู่ ผมเอามาแค่โหลดบิต + ดูหนังน่ะครับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
            มี Athlon 5350 + ASUS AM1I-A อยากจะปล่อยเหมือนกันครับ

แต่คงรอ CPU + Board ใหม่มาก่อน แล้วคงปล่อยน่ะครับ

แต่ของมันก็ยังใช้ได้ดีอยู่ ผมเอามาแค่โหลดบิต + ดูหนังน่ะครับ
            ผมก็ยังใช้ดีอยู่ไว้โหลดบิตดูหนัง Full HD

ผมว่ามันก็โอเคดีนะ แต่ผมจะจัดใหม่แล้ว

Comment

1200-1400 กำลังปล่อยง่าย

1700-2000 มันได้ Pentuim G + H61 เลยนะ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post

ท่านครับ สเปกนี้ลง Remix OS 2.0 ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by XZODEAR View Post
                  ท่านครับ สเปกนี้ลง Remix OS 2.0 ได้ไหมครับ
                  วันหยุดว่างๆ เดะ test ให้ดูครับ ไม่ค่อยได้เปิดเครื่อง

Comment

Originally posted by jackbaby View Post
                    วันหยุดว่างๆ เดะ test ให้ดูครับ ไม่ค่อยได้เปิดเครื่อง
                    ขอบคุณครับท่าน ถ้าเล่นลื่นๆนี่ เหมือนได้ใช้การ์ดชุบชีวิต

Comment

Originally posted by XZODEAR View Post
                      ขอบคุณครับท่าน ถ้าเล่นลื่นๆนี่ เหมือนได้ใช้การ์ดชุบชีวิต
                      ท่านจะใช้ HDD หรือ SSD ครับผมจะได้ Test ทีเดียวเลย ผมลองใช้แฟลชไดร์ usb 2.0 กับโน๊ตบุค i3 1.5Ghz ออนบอร์ดไม่ลื่นเท่าไหร่แอบมีค้าง

Comment

Originally posted by jackbaby View Post
                        ท่านจะใช้ HDD หรือ SSD ครับผมจะได้ Test ทีเดียวเลย ผมลองใช้แฟลชไดร์ usb 2.0 กับโน๊ตบุค i3 1.5Ghz ออนบอร์ดไม่ลื่นเท่าไหร่แอบมีค้าง
                        ผมมีทั้งสองเลยครับ อยากรู้พลัง cpu ล้วนๆ + lolipop ครับ

Comment

ผมมีทั้งสองเลยครับ อยากรู้พลัง cpu ล้วนๆ + lolipop ครับ
                          ลงผ่านนะครับ การใช้งานก็ไม่ได้Testอะไรมาก บางเกมส์เล่นไม่ได้นะครับเช่น fifa 3m

เกมส์ที่ลอง ลองแค่ kritika ก็เล่นได้นะครับ

ส่วนคะแนน Aututu อยู่ที่ 57000 ประมาณนี้ครับ คะแนน CPU ก็ 25000+

ปล.ผมใช้ res 1366*768 ไม่ได้ FULL HD นะ ผมว่า Intel น่าจะลื่นกว่า
                          แต่ผมลองผ่าน USB 3.0 นะครับไม่ได้ลอง SSD ติดดูบอล Test ได้เท่านี้ไปก่อน

จากที่ใช้ปรากฏว่า เม้าไม่ค่อยตรง ต้องขยับลงมาจากตำแหน่งที่จะกดนิดนึงครับ
                          remix os เวอร์ชั่นหน้าน่าจะพัฒนาได้ดีกว่านี้ครับ

Comment

Working...
                          X