Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้คะแนนเท่านี้ ถือว่าอ่อนไปไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้คะแนนเท่านี้ ถือว่าอ่อนไปไหมครับ...

การ์ดจอเดิมๆยังไม่ oc นะครับ

ใช้ไดรเวอร์ 178.24_geforce_winxp_32bit_english_whql(1)

งานเข้าๆๆๆๆ แรงครับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ลองเอามาให้ผมยืมสักวันสิ อิอิ

Comment

อ่อนมากคับ น่าจะซัก 4 หมื่นอัพนะคับ

Comment

สงสัยหน่อยครับว่าทำมัยไม่ไปลงในห้อง Extreme Zone (โชว์ผลการโอเวอร์คล๊อก, ผลเบนช์มาร์ค) ละครับ

ปล.ไม่ได้กวนนะ
        Last edited by jk13; 6 Nov 2008, 13:17:15.

Comment

โนคอมเม้น

เพราะผมไม่มีใช้ 5555+

Comment

Originally posted by kingmax View Post
            งานเข้าๆๆๆๆ แรงครับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ลองเอามาให้ผมยืมสักวันสิ อิอิ

Originally posted by keidnoi View Post
            อ่อนมากคับ น่าจะซัก 4 หมื่นอัพนะคับ
            ครับสงสัยได้ปล่อย cpu แน่

Originally posted by jk13 View Post
            สงสัยหน่อยครับว่าทำมัยไม่ไปลงในห้อง Extreme Zone (โชว์ผลการโอเวอร์คล๊อก, ผลเบนช์มาร์ค) ละครับ
            อืมจริงด้วยครัลบ ลืมไปขออำภัยครับ ปรกติเข้าแต่ห้องนี้^^"

Originally posted by charif View Post
            โนคอมเม้น

เพราะผมไม่มีใช้ 5555+
            กำครับ อิิอิ

Comment

เล่นเกมแล้วลื่นๆดีกว่าครับ

Comment

รีดไม่ออก E2140@2.66 กับ 9600GT ของผมคะแนนพอกับท่านเลย

Comment

ถ้าได้ CPU แจ่มๆ กระฉูดแน่

Comment

แรง ๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      เล่นเกมแล้วลื่นๆดีกว่าครับ
                      ครับเล่น crysis ปรับสุดก็ลื่นดีครับ

Originally posted by missionman View Post
                      รีดไม่ออก E2140@2.66 กับ 9600GT ของผมคะแนนพอกับท่านเลย
                      ครับผมเก็บตังเปลี่ยน cpu อีกแล้วเรา อิอิ

Originally posted by IX View Post
                      ถ้าได้ CPU แจ่มๆ กระฉูดแน่
                      ครับผมเก็บตังแป๊บ

Originally posted by TWK. View Post
                      แรง ๆ

Comment

อยากเห็น 06 ครับ ตัวอื่นจำไม่ค่อยได้ว่ามันควรจะได้เท่าไหร่

Comment

ก็ปกติครับ ไม่มีอะไรมากไปหรือน้อยไปครับ ไม่เห็นจะน้องตรงใหนนี้ครับ

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
                            อยากเห็น 06 ครับ ตัวอื่นจำไม่ค่อยได้ว่ามันควรจะได้เท่าไหร่
                            จะลองหาโหลดมาเทสดูครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              ก็ปกติครับ ไม่มีอะไรมากไปหรือน้อยไปครับ ไม่เห็นจะน้องตรงใหนนี้ครับ
                              อ๋อครับ ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Comment

Working...
                              X