Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออะไรที่มันโกงเกมส์ NFS UNDER I

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออะไรที่มันโกงเกมส์ NFS UNDER I

ครับจะขอการโกง NFSUNDERGROUND อยากจะได้ของแต่งครบทุกอย่างได้รถทุกคัน เพราะไม่อยากแข่งขันตามระเบียบแล้วครับ..ขอหน่อยนะครับ วันก่อนเคยขอไว้ทีที่บร์อดเก่า สมาชิกให้ลิ้งค์ดูๆแล้วน่าจะละเอียดและน่าจะได้ผจริงๆ แต่กำ.งลิ้งค์เข้าไม่ได้เสียนิ...ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณๆ...

นี่ครับช่วยดูให้หน่อยว่าเขาให้ทำยังไง

เลือก " Statistics " ที่ Main Menu .....จากนั้นกด Delete หรือ Backspace เพื่อ"กลับไปยัง Main Menu อีกครั้งนึง เสร็จแล้วก็ใส่โค้ดตามด้านล่างตามต้องการ" ตรงนี้ให้ทำยังไงครับ..ตีไม่แตก
    gimmesomecircuits----Unlock Circuits
    gimmesomesprints----Unlock Sprint Circuits
    gimmesomedrag---- Unlock Drag Circuits
    gimmeppablo----Unlock Pety Pablo
    gotcharobzombie----Unlock Rob Zombie
    havyamystikal ----Unlock Mystikal
    needmylostprophets----Unlock Lost Prophets
    119focus----Get Car
    893neon----Get Car
    899eclipse----Get Car
    371impreza----Get Car
    222lancer----Get Car
    922sentra----Get Car
    667tiburon----Get Car
    334mygolf----Get Car
    777rx7----Get Car
    350350z----Get Car
    111skyline----Get Car
    221miata----Get Car
    2000s2000----Get Car
    889civic----Get Car
    228supra----Get Car
    342integra----Get Car
    239celica----Get Car
    973rsx777----Get Car
    allmylvloneparts----All Level One Parts
    allmylvl2parts----All Level Two Parts
    seemylvl2parts?????
    driftdriftbaby?????
    slidingwithstyle?????
    givemenismo?????

ลิงค์อีกตัวที่เขาให้ไว้ แต่โหลดเซฟที่เขาให้ไว้ไม่ได้แล้ว...
    http://www.siamcafe.net/old/article.php?sid=540

Comment

http://www.4cheaters.de/pc/trainer/n..._10_19996_1757 ลิ้งค์ที่ให้นี้ เป็น trainer ครับ โหลดไปใช้ดูครับ

Comment

UNDER 1 มีม่ายครับ.. /l\

Comment

โย้ว มาละ อยากได้จัดให้อะคับ ^ ^
          NFS UNDERGROUND 1
          http://m0003.gamecopyworld.com/games...erground.shtml
          NFSUNDERGROUND 2
          http://m0003.gamecopyworld.com/games...ground_2.shtml
          นะคับไปโหลดดุนะคับ ทุกอย่างครบ ^ ^ ปมก็ไม่ได้ลองนะคับเพราะว่าม่ะมีตัวเกมให้เทส ^ ^
          แต่น่าจะใช้ได้นะคับ แหะๆ ๆ
          จะลงแต่เมื่อคืนละเน็ตเน่า ^ ^

Comment

แล้วผมจะใช้งาน 2ไฟล์นี้ที่โหลดมาแล้วยังไงครับ..พอดีผมไม่ค่อยชำนาญเท่าไหร่ครับ NFSUNDER ของผม v.1.1001.0 แนบรูปหน้าตาของไฟล์กับไฟล์ที่โหลดมาด้วยแล้วครับ..ขอรบกวนอีกหน่อยครับ..

Comment

ป๋มกะไม่แน่ใจเหมือนกันนะคับ พอดีม่ะมีตัวเกมให้เทสอะ แต่ดูจากที่แนบมาอะคับ
              ส่วนใหญ่น่าจะเปิด Trainer ก่อนนะคับแย้วค่อยเข้าเกม
              ลองใช้สูตรตอนที่เข้าเลือกรถลงสนามแย้วนะคับ สูตรกะตามที่เห็นใน Trainer เลยอะคับ
              F1......F.. อะคับ

ปล ม่ะมีเกมเทสขอโทษด้วยนะคับ ถ้าใช้ม่ะได้ ^ ^

Comment

เอ .... รู้สึกว่า U1 นี่ รถเราแรงเท่าไร คอมก็แรงตามนะคับ ^^!! คอมโก๊งโกง ..... เล่น civic จนจบเลยก็ได้เนี่ย ......... ไม่รู้จะแต่งไปทำไม 555+

Comment

ผมเล่นเกมส์ NFSU 1 โดยที่ไม่ต้องใช้สูตรเลยละครับ มันส์มากๆ ช่วงตอนเข้าโค้ง จะยากมาก ต้อง drif เอาอ่ะครับ ต้องใช้เทคนิค นิดหน่อย แต่ว่า แข่งด่านสุดท้ายนี่ โครตร ยากมากๆ เลยละครับ กว่าจะชนะ เล่นอยู่หลายวันเลย ขอบอกว่า graphic สุดยอด สวยดี อยากให้ NFSU2 เป็นอย่างนี้ครับ แต่ ลด crad จอ ลงหน่อยก็ดีครับ ...อิอิ

Comment

แบบนี้คุ้นๆนะ ลองเปิดตัว Trainer ทิ้งเอาไว้แล้วเข้าเกมส์ตามปกติ เวลาใช้ก็กดตามkeyเลยครับ F1,F2,F3,F4,F5 ตามที่เขาบอกไว้

NSF U1ผมว่าเกมมันโคตรโกงเลย ตอนขับไปลองมองดูกระจกหลังรถมันถูกเราเบียดชนรถอื่น มันชนแล้วกระเด็นลอยข้ามหัวลงพื้นแล้ววิ่งต่อเฉยเลย อีกอย่างเราไล่กวดมันเต็มspeedกลับไม่ทันแต่ลองค่อยๆขับช้าๆดูพอรถมันแซงเราไปทั้ง3คัน มันกลับชะลอรถให้ช้าตามเราใครเคยลองดูบ้าง มีวิธีอีกอย่างเวลาแข่งกันช่วงที่startออกตัวลองเบียดรถข้างๆให้ไปชนเสาหรือกำแพงไว้มันจะติดอยูอย่างนั้นนานมากทีนี้ก็เหลืออีก2คันง่ายขึ้นอีกเยอะผมใช้วิธีนี้แทบทุกสนาม

Comment

ขอขุดขึ้นมาอีกทีนะครับ คงจะไม่ว่ากัน ถึงตอนนี้ก็ยังไม่ได้โกงมันเลยครับ..
                      ถ้าเวลาว่างเยอะก็จะพยายามเล่นให้จบไปแล้ว... เพราะเป็นเกมส์ที่ชอบมากเกมส์หนึ่ง.. THK.

Comment

ตรงที่ถามวิธีพิมพ์โค้ดก็ทำตามนั้นครับแล้วพิมพ์ลอยๆไปเลยมันไม่มีอะไรให้ใส่หรอกแล้วลองเข้าไปดูในควิกเรซมั้ง
                        หรือตรงที่มันให้เลือกรถเนี่ยแหละมันจะมีรถใหม่โพล่มา เคยทำครับชัวร์ อ่านในfile readmeมันก็มีอยู่นะ
                        ภาคนี้ชนทีลังกาเกลียว3รอบครึ่งเซ็ง

Comment

ภาคแรกอ่ะมันส์สุดแล้ว ผมว่านะ

Comment

Originally posted by TAXIDO View Post
                            ภาคแรกอ่ะมันส์สุดแล้ว ผมว่านะ
                            ผมก็ว่า ใช่ครับภาพวิวสวยดี ว่าแต่ว่าจะเล่นแบบ Quick Race อะครับ แต่ต้อง GO UNDERGROUND ให้มันจบก่อนถึงเราจะได้เลือกแต่งได้หมดทุกอย่าง ตอนนั้นผมเล่นไปก็เกือบจะจบแล้ว มาติดอยู่ที่ดริ๊ฟตอนหนึ่งผมเล่นอยู่ตั้งนานไม่ผ่านซะที จนอยู่มาวันหนึ่งเครื่องแฮงค์ต้องลงวินใหม่ เป็นเรื่องเศร้าเลยครับ..

ใครมี.. ใครมี..!! ขอความกรุนาเถอะครับ อือๆ... อือๆๆ..

Comment

อยากได้รายละเอียดมากกว่านี้หน่อย ว่าโหลดตรงไหนลงตรงไหน แบบว่าไม่ค่อยเก่งภาษาประกิตหน่ะ
                              ขอบคุงมาก ๆ เลยคับ

Comment

Working...
                              X