Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไคมีธีมหรือโปร ที่สามารถ ทำให้ ตรงเมนูบาร์ ดูโปล่งแสง บางคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไคมีธีมหรือโปร ที่สามารถ ทำให้ ตรงเมนูบาร์ ดูโปล่งแสง บางคับ

ไคมีธีมหรือโปร ที่สามารถ ทำให้ ตรงเมนูบาร์ ดูโปล่งแสง บางคับ
    ขอหน่อย giggs_69@hotmail.com ขอบคุนคับ

ให้ใส
    <param name="wmode" value="transparent">
    แทรกเข้าไปแล้วร้นดูนะคับ

Comment

Originally posted by JackTheRipper View Post
      ให้ใส
      <param name="wmode" value="transparent">
      แทรกเข้าไปแล้วร้นดูนะคับ
      งง อ่าขอระเอียดหน่อยครับ

Comment

ครับเช่นกาน ยางไม่เข้าใจ
        ขอบคุนคับ

Comment

ช่วยดัน

Comment

ช่วยหน่อยจิคับ อย่าทิ้งสิ่งดีๆให้ไร้ค่า
            ขอบคุนคับ

Comment

ใช่ครับยังมีคนที่อยากจะรู้อีกหลายคนแต่ไม่มีผู้รู้มาช่วยตอบเลย รู้แล้วอย่าเก็บไว้คนเดียวครับมาแบ่งปันกัน ช่วยทำให้คนไม่รู้ได้รู้เถิดครับประเทศไทยจะได้เจริญยิ่งขึ้นจะได้สู้กับต่างประเทศได้ไงครับ (ว่าไปนุ่น)

Comment

ช่วยดันด้วนคยคับ

Comment

glass2k อะไรนี้แหละมั้ง จำชื่อมะได้ -*- แต่โปร่งแล้ว ก็ อืด อะนะ

Comment

glass2kมันโปร่งทีโปร่งทั้งหน้าต่างเลยครับมันไม่ดีตรงที่ตัวหนังสือมันซ้อนกับพื้นหลัง แต่ที่อยากได้แบบเอาแค่โปร่งตรงเมนูบาร์อ่ะครับใครมีช่วยโพสทีครับ

Comment

Working...
                    X