Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณ HWH กับบริการดีๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเล่นคอมมา 3 เดือนครับ การ์ดจอที่ผมใช้มามี 9600 GT 8800 GTS 4850 + 4870 ครับ
    มีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้น้อยมาก คิดจะเอา 4870x2 เหมือนกัน แต่น้องเก่งบอกว่าตัวนี้น่าใช้งานมากกว่าสำหรับเล่นเกมส์ แต่ถ้าดูหนังต้อง 4870x2 ท่าน kopapa มี 4870x2 น่าจะเอาผลการทดสอบมาเปรียบเทียบกับกระทู้ที่น้องเก่งเค้าจะตั้งเลยก็ดีครับเพื่อเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจ

Comment

Comment

อ้อเดี๋ยวหาว่าผมโม้ ลองดูกระทู้ aud-1 สิครับ ผมฝากเค้าขายของเอง

Comment

ตอบ

Originally posted by Kopapa View Post
          4870=10000บาท+6700=16700 = มือ1 GTX280 พอดีแปะ- -
          ใช้งานมา 3 เดือนก็ตามนั้นเหละครับ

Comment

ผมจะบอกคนอื่น ว่าร้านเขาตีให้ราคาดีอะครับ -*- ตีให้10000บาทซึ่งถ้าขายเป็นมือ2จะอยู่ราวๆ8000-9000อะ ถ้า+กับเงินที่ท่าน+ไปมันก็ได้ GTX280 ในราคาแค่14700เอง

Comment

อื้มมมมม ราคาพอใจก็ซื้อไปเถอะครับ เราซื้อแล้วเราสบายใจ

Comment

HWH ของแพงกว่าเจ้าอื่นไม่มาก แต่บริการดีคับ อยู่ต่างจังหวัดเลยเลือกร้านนี้

Comment

๕๕๕

ของแรง คิคิ

Comment

อยากได้มั้ง แต่ไม่มีเงิน lol

Comment

โชดดีๆ นะ...ที่ได้บริการดีๆ

Comment

synnex ตะมีแบบนี้บ้างมั้ยเนี่ย อุอุ
                        เคลมมาตัวที่ 4 ละเนี่ย อิอิ

Comment

เพิ่ม 6700
                          โอ้ว
                          งั้นไม่ดีละมั้งครับ
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
                            อื้มมมมม ราคาพอใจก็ซื้อไปเถอะครับ เราซื้อแล้วเราสบายใจ
                            เห็นด้วยอย่างยิ่งครับมันอยู่ที่ความพอใจมากกว่า ถ้าตอนแรกผมซื้อ 9800+ก็คงไม่ถลำลึกจนมาเป็นตัวนี้หรอกครับ อยู่ที่ความพอใจจริงๆ

Comment

Originally posted by toma33 View Post
                              ผมเล่นคอมมา 3 เดือนครับ การ์ดจอที่ผมใช้มามี 9600 GT 8800 GTS 4850 + 4870 ครับ
                              มีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้น้อยมาก คิดจะเอา 4870x2 เหมือนกัน แต่น้องเก่งบอกว่าตัวนี้น่าใช้งานมากกว่าสำหรับเล่นเกมส์ แต่ถ้าดูหนังต้อง 4870x2 ท่าน kopapa มี 4870x2 น่าจะเอาผลการทดสอบมาเปรียบเทียบกับกระทู้ที่น้องเก่งเค้าจะตั้งเลยก็ดีครับเพื่อเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจ
                              4870x2 จะเอาไว้ดูหนังหรอครับ จะดูหนังจริงๆ 3650 ก็ได้

เสียดายจิงๆ

Comment

มาแล้วครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...01#post4906001

Comment

Working...
                                X