Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870x2 ใช้ ไดเวอร์ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870x2 ใช้ ไดเวอร์ตัวไหนดีครับ

ผมใช้8.10 อยู่อะ แต่ไม่ คะแนน 06 มันน้อยจัง อะดูตามรูปอะครับ

ผมว่าไดรเวอร์ตัว 8.11 น่าจะได้เกือบ 2 หมืนนะครับ

Comment

ผมน้อยกว่าท่านเจ้าของ จขกท อีกคับ สเปกตามลายเซนอ่ะคับ

Comment

สู้ๆ ครับอยากเห็นพลังเต็มๆ ของ 4870x2 เผื่อเปลียนไปเล่นบ้างครับ

Comment

ใช้ 8.11 ครับ 8.10 มันดูดคะแนนครับ ลองมาแล้ว

Comment

Originally posted by visionnet View Post
            ใช้ 8.11 ครับ 8.10 มันดูดคะแนนครับ ลองมาแล้ว
            ตามนั้น ลองแล้วเหมือนกัน

Comment

แต่เล่นCrysis WARHEAD สวยจับใจจริงๆๆ อะ แสงส่องผ่าน ต้นมะพร้าว

Comment

Working...
              X