Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ !! เล่น pes 2009 แล้วหลุดอ่ะครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ !! เล่น pes 2009 แล้วหลุดอ่ะครับ !!

คือ เล่นอยู่ดี ๆ มันก็หลุดออกมาแล้วก็ขึ้นตามภาพอ่ะครับ

เห็นเคยมีกระทู้นึงแล้วแต่ไม่มีคนตอบอ่ะครับ

เลยขอเอามาถามใหม่อ่ะ เพราะอยากเล่นมาก ๆ ๆ ๆ ครับ

ช่วยผมด้วยน๊าาา เห็นเพื่อนผมบอกว่าเป็นที่ Hardware อ่ะ จิงหรอครับ

Comment

Comment

โหลด patch 1.10 มาลงครับแล้วจะไม่มีปัญหา เพราะปัญหามันมาจากการทำงานที่ไม่เสถียรของความละเอียดของจอครับ

หรือไม่ก็ลองปรับเป็น 1024*768 ดูครับ เพราะผมลองปรับเป็นแบบนั้นแล้วก็หาย

ตอนนี้ผมโหลด 1.10 มาลงก็ไม่หลุดอีกเลยครับ โดยตอนลงจะมีช่วงนึงตอนกด update อาจจะต้องรอ 3-4 นาทีนะครับ

ส่วนpatch ไปโหลดที่ เว็บวินนิ่งไทย ครับ

Comment

Working...
        X