Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lp P45-T2RS+ กับ E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lp P45-T2RS+ กับ E8400

คือตอนที่ผมจะเข้าไปปรับ set ใน BIOS อะครับผมก็ไม่สามารถที่จะปรับ set พวก ไฟ cpu ไรแบบนี้ได้เลย ไม่ทราบว่ามันเป็นอะไรหรือเปล่าคัฟ ผมมือใหม่ ย้ำนะครับ มือใหม่ ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยแล้วกันนะครับ อย่าว่าคนไม่รู้เลย ผมก็พยายามหาข้อมูลแล้ว ขอบคุณล่วงหน้ากับคนที่แนะนำนะครับ

ปล. BIOS ของผมมีปัญหาหรือเปล่าครับ
    Last edited by valentinelism; 7 Nov 2008, 02:10:35.

รอท่านต่อไป

Comment

หาหัวข้อที่เกี่ยวกับ Show Logo ในไบออสแล้วตั้งเป็น Enabled ครับ

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
        หาหัวข้อที่เกี่ยวกับ Show Logo ในไบออสแล้วตั้งเป็น Enabled ครับ
        ขอบคุณครับ ได้แล้ว
        Last edited by valentinelism; 7 Nov 2008, 03:27:41.

Comment

Working...
        X