Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน Tkcoms และ Jedi Cool นี่เปิด-ปิดกี่โมงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน Tkcoms และ Jedi Cool นี่เปิด-ปิดกี่โมงครับ

เย็นๆ แวะไปไม่รู้จะทันมั้ย ถ้าไม่ทันเช้าวันเสาร์จะรีบไปจะได้ไม่เสียเวลา

ขอบคุณมากครับ

เปิดราวๆ 11.00
    ปิดราวๆ 19.30

Comment

เย็นแค่ไหนอะครับ ส่วนใหญ่ที่พันทิพ จะเริ่มเก็บของกันประมาณ 1 ทุ่มอะคับ ผมก็ไม่เคยเดินถึงดึกเหมือนกัน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        เปิดราวๆ 11.00
        ปิดราวๆ 19.30
        Originally posted by cyanide View Post
        เย็นแค่ไหนอะครับ ส่วนใหญ่ที่พันทิพ จะเริ่มเก็บของกันประมาณ 1 ทุ่มอะคับ ผมก็ไม่เคยเดินถึงดึกเหมือนกัน
        ผมเลิกงานไปถึงก็คงจะใกล้ทุ่มแล้วอ่ะครับ

ที่ผ่านมาเวลาไปซื้อคอมใหม่ ผมมักจะแบ่งไป 2 วันน่ะครับ(วันแรกถือเป็นการ Survey ไปด้วย) เพราะช่วงนี้ไม่ได้ไปเดินนานแล้ว

แต่ตอนนี้ทำงานแล้วมันไม่ว่างเหมือนแต่ก่อน เลยอยากซื้อให้มันเสร็จในวันเดียวไปเลย รีบประกอบจะได้รีบใช้ อิอิ

Comment

Working...
        X