Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม PES0809 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม PES0809 ครับ

ซื้อ PES0809 มาลง (ลงภาค 2009 ไม่ได้เพราะสเปคเครื่องไม่ถึง)

พอลงเสร็จเข้าไปเล่น ปรากฎว่าทีมแมนยู ใส่เสื้อทีม เชลซี และเป็นชุดสีส้มทั้งชุด งงมากๆครับ ลองลงดูใหม่ 2 รอบก็เหมือนเดิม

ทีมอื่นๆผมไม่แน่ใจว่าเพี้ยนหรือเปล่าเพราะผมไม่รู้จักว่าใส่ชุดสีอะไรกัน

ผมลงอะไรผิดไป ขอคำแนะนำทีนะครับ กำลังเซ็งมากๆเลย

ขอบคุณครับ

ปล.พอออกจากเกมส์ ทำไมหน้าจอผมล่มทุกทีเลยครับ หรือว่าการ์ดจอผมมีปัญหา

ลง pes0809 ได้ pes2009 ก็น่าจะลงได้นี่นา

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับ มัน fail ตลอดเลยครับ โหลดไปได้แค่ 40% เสียเวลาเป็นชั่วโมงๆ ลอง 3 รอบ ไม่ผ่านซักรอบ

เลยฝากแผ่นให้เพื่อนไปเล่นก่อน ผมเลยหาภาคเก่ามาลงแทน ตอนนี้อยากแก้ให้ภาค 0809 มันสมบูรณ์อะครับ หรือมันเป็นแบบนี้อยู่แล้วอะครับ

Comment

เปลี่ยนแผ่น 2009

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
          เปลี่ยนแผ่น 2009
          เปลี่ยนแล้วก็เหมือนเดิมครับ แค่โหลดได้ไกลกว่าเก่าหน่อยนึง แต่เพื่อนเอาไปลงได้ปกติ!!

Comment

ขอดันขึ้นมาหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by Shumy View Post
              เปลี่ยนแล้วก็เหมือนเดิมครับ แค่โหลดได้ไกลกว่าเก่าหน่อยนึง แต่เพื่อนเอาไปลงได้ปกติ!!
              Drive ท่านมีปัญหาป่าวอะ

Comment

มันเปนที่แพทอัพเดทหรือป่าว

Comment

Working...
                X