Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกยากจริงๆว่าไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกยากจริงๆว่าไหมครับ

คือว่า ผมอยากจะรู้ว่า ระหว่างคอม2ชุดนี้จะเลือกแบบไหนครับ

1.แรม512*2 กะAsrock AM2NF6G-VSTA

2.แรม512 กะAsrock AM2NF6G-VSTAและการ์ดจอ GF6200 128/64บิต

3.นอกนั้นเหมือนกันหมดครับ

ทั้ง2แบบนี้ ราคามันพอๆกัน ถ้าเทียบประสิทธิภาพ ในตอนนี้ ไม่เอาในอนาคต(อัพเดต)

แบบไหน เล่นเกม ออนไลน์เล็กๆน้อยๆ เล่นเนต ฟังเพลงดีกว่ากัน เน้นเกมออนไล เทียบกัน

แค่2แบบนี้นะครับ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

ปล.คำถามอาจจะมีคนถามแล้ว แต่ผมไม่รู้จะเปิดอ่านได้ที่ไหน ครับ(เนต56เค เร๊วยังกะ

เต่าแก่ๆ ขาเจ๊บ แบกของหนักๆ คลานบนถนนลูกรัง เลยครับ)

เอา แรมดีกว่า

ส่วนบอร์์ด M2NPV-MX เป็นทางเลือกที่ดีกว่า ในราคาใกล้ชิดกัน

การ์ด 6200 tc ไม่ได้หนี 6150 มาก

แต่แรม 512 นี่ ไม่พอกินแน่ๆ
    Last edited by battlecruiser; 4 Feb 2007, 17:59:42.

Comment

1.แรม512*2 กะAsrock AM2NF6G-VSTA ฟันธง

Comment

ขอบคุณมากครับ ทุกคน

Comment

มาช่วยฟัน........ธง

Comment

แล้ว การ์ดจอ ออนบอร์ดของ Asrock AM2NF6G-VSTA มันสนับสนุนไดเร็กx9.0อะไรครับ

ใช่9.0c ไหม หรือ ว่าไม่ใช่ แล้วเกมทั่วไป ถ้าไม่9.0c มันเล่นได้ไหมครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

Working...
            X