Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแน่นำวิธีดู 6800GT AGP ว่าเปิดท่อครอบ 16 ท่อไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแน่นำวิธีดู 6800GT AGP ว่าเปิดท่อครอบ 16 ท่อไหมคับ

ช่วยแน่นำวิธีดู 6800GT AGP ว่าเปิดท่อครบ 16 ท่อไหมคับ คือว่ามือใหม่คับยังไม่ค่อยรู้
    ขอบคุณมากนะคับ มีรูปด้วยก้อดีนะคับ *-*

6800 GT เดิมๆมันก็ 16 ไม่ใช่เหรอ แค่ Core กับ Mem ที่น้อยกว่า Ultra เองนะ

Comment

เดิมๆ 16 ท่ออยู่แล้วครับ Ultra ก็ 16
      NV40 สูงสุด 16 เอง
      ลองดูใน rivatuner ดูนะครับ

Comment

Originally posted by Hercules View Post
        6800 GT เดิมๆมันก็ 16 ไม่ใช่เหรอ แค่ Core กับ Mem ที่น้อยกว่า Ultra เองนะ
        ตามที่ท่าน Hercules บอกครับ 6800 สุดที่ 16 ท่อแล้วครับ GT ต่างกับ Ultra แค่ Core/Mem ครับ

Comment

ตามนั้นเลยครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากคับ

Comment

จะเปิดท่อตัว XT XL หรอครับ

GT มันไม่มีท่อเหลือให้เปิดเเล้วนะครับ

Comment

Working...
              X