overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13

Thread: ภารกิจโซเวียตจบแล้วเป็นยังไงหรอครับ Red Alert 3

OverclockZone Member

Default ภารกิจโซเวียตจบแล้วเป็นยังไงหรอครับ Red Alert 3

โหลดมาจากบิทครับ (จริงๆอยากซื้อแผ่นแท้นะแต่ผมอยู่ต่างจังหวัดไม่มีเลย ไม่มีโอกาศได้ขึ้นกรุงเทพซักทีเซ็งอยู่เนี้ย งานมันเยอะ) เอาตัวแก้เล่นได้ปกติ ถึงฉากที่คิดว่าน่าจะจบอะครับ ฉากที่ให้ถล่มเทพีเสรีภาพเนี้ย พอถล่มเสร็จแล้ว ก็บอกว่าเราชนะแล้วนะ แต่พอออกมากดเล่นต่อ มันวนไป ฉากเดิมเนี้ยครับ ฉากที่ให้ถล่มเทพีเสรีภาพอะครับ หรืออันนั้นมันเรียกว่าจบแล้วหว่า แต่ไม่เห็นมีไรให้ดูเลยนะ ใครจบแล้วช่วยบอกทีมันเป็นยังไงหรอครับ

ก็จะมีหนังคล้ายตอนจบด่านก่อนๆ แล้วก็ขึ้นโลโก้ RA3 ประมาณนี้

OverclockZone Member zeron's Avatar

ก็นั่นแหละครับจบของโซเวียตแล้ว ต่อไปก็เล่นของ US,JAP ต่อครับ
    อยู่ตจว ก็ซื้อได้ครับสั่งเอาจาก zest ก็ได้ครับ

เราก็ครองโลก !!!! ~

OverclockZone Member miixer's Avatar

ตอนจบรู้สึกว่าเราจะได้เป็นผู้นำประเทศ แล้วก็ออกไปพบประชาชน จบ. . .

OverclockZone Member Alatal2iel's Avatar

จบของ soviet ห่วยสุด ไม่มีอะไรเลย ดูของ allies ดิ มีให้เลือกต้องสองคน..ผมเอาคนซ้ายนะ คนขวาแก่

ถามหน่อย
    คือ เอา Natasha มาทำไมมิทราบครับ ไม่เห็นโผล่มาซักฉากเลย
    เห็นแต่ Zhana กะ Operator เรา
    นี่กำลังเล่นพันธมิตรอยู่ จะมี ฉาก Tanya โผล่มาซักฉากไหมเนี่ย - -
    แล้วตัวของญี่ปุ่นอ่ะ อยากเห็นตัวจริง เป็นไงหว่า นักเรียนพลังจิต เหอๆ

ถามหน่อย
    คือ เอา Natasha มาทำไมมิทราบครับ ไม่เห็นโผล่มาซักฉากเลย
    เห็นแต่ Zhana กะ Operator เรา
    นี่กำลังเล่นพันธมิตรอยู่ จะมี ฉาก Tanya โผล่มาซักฉากไหมเนี่ย - -
    แล้วตัวของญี่ปุ่นอ่ะ อยากเห็นตัวจริง เป็นไงหว่า นักเรียนพลังจิต เหอๆ

ครับ สงสัยเป็นเพราะแผ่นเก้ มันไม่มีฉากจบเลย พอขึ้นว่าชนะ มันจะขึ้นโชว์สถิติ ไม่มีไรให้ดูเลย แล้วกดเล่นต่อมันก็ตัดไปที่ฉากหนังก่อนจะเริ่มภารกิจถล่มเทพีเลย เดี้ยวลองหาซื้อแผ่นแท้มั่งดีก่าอยากเล่นออนไลน์ขอบคุนครับทุกท่าน

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

ทั้งพันธมิตร(สีฟ้าในเกมนะครับ ไม่ใช่สีเหลืองของไทย) และโวเวียต
    มีตัวละคร Hero มาคุยในฉาก Movie ... แต่ทว่า ทำไม ของจักวรรดิ์ ถึงไม่มี yuriko ออกมาพูดเลยอ่ะครับ มาถึงก็ให้เล่นๆ ไม่มีประวัติอะไรเลยอ่ะครับ

ปล.ผมว่า จักวรรดิ์ มาแทน yuri นะครับ เพราะนักพลังจิต ชื่อ yuriko
    รึไง แล้วอาวุธสุดยอดก็ประมาณของ yuri นั่นแหละครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ยังเล่นไม่ถึงไหน แต่ก็สนุกดี

OverclockZone Member kateriez's Avatar
    Kingdom of Thailand

...
    Last edited by kateriez; 8 Nov 2008 at 09:39:11.

OverclockZone Member MMGLower's Avatar

เคลียร์แล้ว

นาตาชา ออกฉาก มูวี่ ของพนัธมิตร ตอนที่ พันธมิตร จับมือ กับโซเวียต 1 ฉาก ยืนซื่อบื้ออยู่หลัง นักแสดงนำ 2 นาที

ฉากจบ ญี่ปุ่น ได้ไปเดทกับ โอโปเรเตอร์ ลูกครึ่ง ญี่ปุ่น อยู่ฮาวาย

แต่ที่ติดใจสุดๆในเกมก้อคือ หุ่นโชวกุน

สงสัยได้แนวคิดจากพวกหนัง ขบวนการ 5 สี แล้ว มี ไอ้บ้า มาขยายร่าง สับประหลาดชัดๆเลย

Bookmarks

Bookmarks