Announcement

Collapse
No announcement yet.

VSync ของ PES2009เปิดไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VSync ของ PES2009เปิดไม่ได้

VSync ของ PES2009เปิดไม่ได้
    ภาพเป็นคลื่นเลยครับ
    ลองไปเปิดใน CTRL PANEL display ก็ยังไม่หายเป็นคลื่น
    ทำไงจะเปิดตรง setting ของเกมส์ได้ครับ
    เซงเลยภาพมันเบลอๆๆเวลาเป็นคลื่น

ไม่ทราบเกี่ยวกะไดวเวอไหมครับเนี่ย

ใช้
    178.24_geforce_winvista_64bit_english_whql อยู่

Comment

178.24 ปรับ วีซิง ไม่ได้คับ

Comment

ลองปรับน่าจอรีเฟชเรท เป็น 60 แล้วลองปรับใหม่ครับ ไม่รู้ได้ไหมนะครับ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
          178.24 ปรับ วีซิง ไม่ได้คับ
          ต้องใช้ต่ำกว่านี้หรอครับ

Comment

ผมก้อปรับไม่ได้เหมือนกันแต่มัน ติ๊กถูกให้ไม่รู้มันทำงานป่าว -.-

Comment

Originally posted by nutza1239 View Post
              ลองปรับน่าจอรีเฟชเรท เป็น 60 แล้วลองปรับใหม่ครับ
              ^
              ^
              ^

ตามนี้ครับ

Comment

เปลี่ยน ไดเวอก็ไม่หายง่ะ
                เดวลอง 60เฮิทดู

Comment

Working...
                X