overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: Red Alert 3 เกมเขาดีมีกี่ท่านที่ซื้อของแท้ครับ

OverclockZone Member

Default Red Alert 3 เกมเขาดีมีกี่ท่านที่ซื้อของแท้ครับ

ผมอยากทราบครับ ว่าเพื่อนๆซื้อของแท้เล่นไม่ผมคน1ที่ไม่ซื้อ

OverclockZone Member armaku's Avatar

ผมซื้อแท้ ครับ

OverclockZone Member Goliathus's Avatar

อยากทราบว่า cd-key แท้นี่ลงได้กี่เครื่องครับ แล้วเล่นออนไลน์ร่วมกันได้หมดมั้ย เผื่อจะให้เพื่อนผมยืมแผ่นไปลง

OverclockZone Member Alatal2iel's Avatar

ผมว่าจะซื้อครับ...ยังไม่แน่ใจ

OverclockZone Member armaku's Avatar

การลงเห็นว่าจำกัดน่ะครับครับ5-6 ครั้งมั้งครับ ในการรับสิทธิต่างๆของแท้/แต่การถอดการติดตั้ง + การติดตั้งอย่างถูกวิธี จะไม่จำกัดน่ะครับ แต่ถ้าเอาไปลงหลายๆเครื่อง
    เขาไม่สนับสนุน การลงหลายๆเครื่องจาก 1ก่ลอง ครับ หาก รีจิสอีกเครื่องไป ไม่แน่ = สูญเสียโอกาสลงไปเหลือ น้อยลง ทันทีที่มีการ รีจิสจากอีกเครื่องซ้ำ

น่าจะลอค serial key ต่อหนึ่งเครื่องในการออนไลน์ น่ะครับ / ไม่รู้วงLan จะด้วยหรือป่าว

ว่าแต่กระทู้นี้ ตั้งขึ้นมาประชดหรือ ? บอกเกมส์เขาสุดยอดแต่ บอกไม่ซื้อ..

OverclockZone Member nares2142's Avatar

ผมรอ Classic ซึ่งถูกกว่าและไม่รู้จะมีหรือเปล่า

OverclockZone Member championrpg's Avatar

ผมก็ซื้อมากล่องหนึ่ง

OverclockZone Member

ปกติก็ซื้อแผ่นแท้อยู่แล้ว แต่ตอนนี้ตังจำกัด คงต้องรอไปหลัง ลอยกระทง(ภารกิจหลัก)ซะก่อน ตังเหลือค่อยมาเจอกัน ตอนนี้ก็นั่งน้ำลายยีดไปก่อน ส่วนคลาสสิก ส่วนตัวคิดว่าคงนาน จนกว่า จะมีC&C ภาคใหม่/เสริม ออกวาง รึไม่ก็ สตาร์คราฟท์ 2 ออกนั่นแหละมั๊ง ^^

zest บอกผมว่าลงได้ 3 ครั้ง

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

ซื้อมาทิ้งไว้

ตัวเล่นโหลดจากบิท

OverclockZone Member jamefight's Avatar

ซื้อแบบ Premier ครับ ใชเได้ครับ แต่ว่าไม่ชอบอย่างเดียวก็คือไอ่ที่จิ้มปุ่มสร้างยูนิตนี่แหละ เล็กแปลกๆ จิ้มไม่ถนัด -*-

แล้วก็ยูนิตน้อยเกินไป แต่ก็รวมๆพอใช้ได้ ได้ใจที่สุดก็ตรงที่ไม่ต้องใส่แผ่นนี่แหละ

ขี้เกียจโหลด Crack อิอิ

OverclockZone Member shoompon's Avatar

ผมซื้อ Premier มาครับ แฟน C&C ยังไงก็ต้องเก็บแท้

OverclockZone Member sumnurgrug's Avatar

ไม่ทราบว่าแพ๊คเกต 990 บาท แถมอะไรบ้างครับ ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเอา 599 หรือ 990 ดี

ขอผ่านครับ ไม่ค่อยโดนอ่ะ ให้ฟรียังไม่ค่อยอยากจะเอาเลย ภาค 2 ดีกว่าเยอะเลย ปกภาคนี้ก็ไม่ค่อยสวยด้วยอ่า

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

ฟาดไปสองกล่องเลย Redalart กับ Deadspace คิดว่าซื่อไม่ผิดเกม เพราะเอามาเล่นจริงๆ -*-

OverclockZone Member นักเรียนนินจา's Avatar
    ส.พัน.35 หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษ

ในความคิดของผม..ภาค 3 ความมันส์สู้ภาค 2 ไม่ได้..มุมมอง 3 มิติมันสวยงามแต่มันอืด..Red2 2มิติ..แต่เร็วสุดการควบคุม unit ก็ง่าย..Skirmish ยอดเยี่ยม..ภาค3 สู้ภาค 2 ไม่ได้..แต่ไปๆมาๆ ผมเล่น Dot A.แบบติดงอมแงมเลย..- -!!

OverclockZone Member tonzeero's Avatar

Quote Originally Posted by นักเรียนนินจา View Post
    ในความคิดของผม..ภาค 3 ความมันส์สู้ภาค 2 ไม่ได้..มุมมอง 3 มิติมันสวยงามแต่มันอืด..Red2 2มิติ..แต่เร็วสุดการควบคุม unit ก็ง่าย..Skirmish ยอดเยี่ยม..ภาค3 สู้ภาค 2 ไม่ได้..แต่ไปๆมาๆ ผมเล่น Dot A.แบบติดงอมแงมเลย..- -!!
    ผมคิดแบบนี้ครับ

ภาค 3 มันออกแนว General ถูกมะ !

เล่นก็อืดๆ

แต่โดยรวมก็ชอบนะ แต่คงไม่เล่นติด เล่นได้หลายรอบ เล่นกับเพื่อน คงเล่นๆเดี๋ยวก็ลบละ เบื่อ

OverclockZone Member nares2142's Avatar

General อยากใ้ห้มีมาต่ออีก

OverclockZone Member clayzizer's Avatar

ผมว่าเขาก็คงตั้งใจทำออกมาแนวนี้ละมั้ง ผมว่าจะเก็บตังซื้อของแท้อยู่ครับเป็นแฟน Series Red-Alert อิอิ ภาค 1 กับ 2 มีแผ่นแท้ละเด๋วรอเก็บภาค 3 นี่ละ

OverclockZone Member ignited's Avatar

ซื้อ Premier มาครับ ผมว่าภาคนี้ก็เจ๋งดีนะ

ที่ยูนิตมันหายไปก็เพราะภาคนี้พวกโซเวียตมันย้อนเวลาไปฆ่าไอนสไตน์ ทำให้ไม่มีอาวุธจำพวกนิวเคลียร์เลย

ผมว่าสมดุลดีออก แถมยูนิตทุกตัวก็มีความสามารถของมันหมด ไม่มียูนิตที่ตัวเดียวเก่งทุกอย่างอีกต่อไปแล้ว

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks