Announcement

Collapse
No announcement yet.

Red Alert 3 เกมเขาดีมีกี่ท่านที่ซื้อของแท้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Red Alert 3 เกมเขาดีมีกี่ท่านที่ซื้อของแท้ครับ

ผมอยากทราบครับ ว่าเพื่อนๆซื้อของแท้เล่นไม่ผมคน1ที่ไม่ซื้อ

ผมซื้อแท้ ครับ

Comment

อยากทราบว่า cd-key แท้นี่ลงได้กี่เครื่องครับ แล้วเล่นออนไลน์ร่วมกันได้หมดมั้ย เผื่อจะให้เพื่อนผมยืมแผ่นไปลง

Comment

ผมว่าจะซื้อครับ...ยังไม่แน่ใจ

Comment

การลงเห็นว่าจำกัดน่ะครับครับ5-6 ครั้งมั้งครับ ในการรับสิทธิต่างๆของแท้/แต่การถอดการติดตั้ง + การติดตั้งอย่างถูกวิธี จะไม่จำกัดน่ะครับ แต่ถ้าเอาไปลงหลายๆเครื่อง
          เขาไม่สนับสนุน การลงหลายๆเครื่องจาก 1ก่ลอง ครับ หาก รีจิสอีกเครื่องไป ไม่แน่ = สูญเสียโอกาสลงไปเหลือ น้อยลง ทันทีที่มีการ รีจิสจากอีกเครื่องซ้ำ

น่าจะลอค serial key ต่อหนึ่งเครื่องในการออนไลน์ น่ะครับ / ไม่รู้วงLan จะด้วยหรือป่าว

ว่าแต่กระทู้นี้ ตั้งขึ้นมาประชดหรือ ? บอกเกมส์เขาสุดยอดแต่ บอกไม่ซื้อ..

Comment

ผมรอ Classic ซึ่งถูกกว่าและไม่รู้จะมีหรือเปล่า

Comment

ผมก็ซื้อมากล่องหนึ่ง

Comment

ปกติก็ซื้อแผ่นแท้อยู่แล้ว แต่ตอนนี้ตังจำกัด คงต้องรอไปหลัง ลอยกระทง(ภารกิจหลัก)ซะก่อน ตังเหลือค่อยมาเจอกัน ตอนนี้ก็นั่งน้ำลายยีดไปก่อน ส่วนคลาสสิก ส่วนตัวคิดว่าคงนาน จนกว่า จะมีC&C ภาคใหม่/เสริม ออกวาง รึไม่ก็ สตาร์คราฟท์ 2 ออกนั่นแหละมั๊ง ^^

Comment

zest บอกผมว่าลงได้ 3 ครั้ง

Comment

ซื้อมาทิ้งไว้

ตัวเล่นโหลดจากบิท

Comment

ซื้อแบบ Premier ครับ ใชเได้ครับ แต่ว่าไม่ชอบอย่างเดียวก็คือไอ่ที่จิ้มปุ่มสร้างยูนิตนี่แหละ เล็กแปลกๆ จิ้มไม่ถนัด -*-

แล้วก็ยูนิตน้อยเกินไป แต่ก็รวมๆพอใช้ได้ ได้ใจที่สุดก็ตรงที่ไม่ต้องใส่แผ่นนี่แหละ

ขี้เกียจโหลด Crack อิอิ

Comment

ผมซื้อ Premier มาครับ แฟน C&C ยังไงก็ต้องเก็บแท้

Comment

ไม่ทราบว่าแพ๊คเกต 990 บาท แถมอะไรบ้างครับ ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเอา 599 หรือ 990 ดี

Comment

ขอผ่านครับ ไม่ค่อยโดนอ่ะ ให้ฟรียังไม่ค่อยอยากจะเอาเลย ภาค 2 ดีกว่าเยอะเลย ปกภาคนี้ก็ไม่ค่อยสวยด้วยอ่า

Comment

ฟาดไปสองกล่องเลย Redalart กับ Deadspace คิดว่าซื่อไม่ผิดเกม เพราะเอามาเล่นจริงๆ -*-

Comment

Working...
                              X