Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็ก(บ้าน)นอกเข้ากรุง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็ก(บ้าน)นอกเข้ากรุง...

มีคำถาม 2-3ข้อครับ

1.HIS HD4670 ที่พันธ์ทิพย์ มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ หรือมีทั่วไป(เหตุผลที่ไม่รู้ ตามชื่อกระทู้ครับ แฮ่ๆ)

2.HD4670 มีโอกาสที่จะราคาตกลงอีกไหมครับ (จะขึ้นไปซื้อกลางเดือนธ.ค.)

3.อยากทราบความยาวของHIS 4670หน่อยครับ กลัวซื้อมาแล้วจะใส่ไม่ได้ อิอิ
    (พอดีลองเข้าในเวปมันดูแล้วไม่มีน่ะครับ)

4.ผมจะได้ไปกลางเดือนธ.ค. อย่างที่บอก มันจะมีสิทธ์ของหมดได้หรือเปล่าครับ

อันนี้ขอพิเศษหน่อยครับ คือ ใครพอจะรู้ราคา HIS 4670บ้างครับ ตัวTurbo น่ะคับ

ถามซะหลายข้อ ต้องรบกวนทุกท่านด้วยนะครับผม

ขอยคุณมากครับ

มีคับ แต่ที่แน่ๆ TK
    ราคาน่าจะ ดูต่อไป

ความยาวนี่ประมาณ 15cm นี่แหละมั้งคับ น่าจะใส่ได้หมดนะ

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ท่านอื่นๆ มีความคิดเห็นบ้างหรือเปล่าครับ = =

Comment

ลืมเรื่องสำคัญไปเลย

พอดีลืมไปว่าบอร์ดผม(M2N PV-VM) มันรับ PCI-X 2.0ไม่ได้ แล้วถ้าผมซื้อมา ความแรงมันจะลดลงไปเยอะหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
        X