Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Overclock การ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Overclock การ์ดจอครับ

คือผม Overclock การ์ดจอ พอเล่นเกมส์ไปสักพักนึงแล้วมันค้าง แต่ตอนที่ไม่เล่นเกมส์มันไม่ค้างครับ เกิดจากอะไรครับ

อุณหภูมิ แล้วก้ OC มากเกิน เอาพอประมาน

Comment

การ์ดมันไม่ไหว ถ้ามันรัน100% อาการมันก็ฟ้องจิ ....

Comment

1. ความร้อนครับ
        2.ไฟเลี้ยงอาจจะไม่พอ
        ปล.ปรึกษาท่านเดียร์ได้นะครับถ้าต้องการขีดไฟการ์ดใบไหน^^

Comment

ตามความคิดผมนะ ตอนเล่นเกมส์คล็อกพอประมาณ ไม่งั้น เล่นนนานๆการ์ดมันทนไม่ไหว อ่ะ
          ก้เหมือนคนเรา ใช้งานมากเกินไปมันก้เหนื่อย...

Comment

Working...
          X