Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากที่ดู Delux 483 ของแฟนผมไปแล้วคราวนี้มาดู Delux 432 ของผมมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากที่ดู Delux 483 ของแฟนผมไปแล้วคราวนี้มาดู Delux 432 ของผมมั่งครับ

ลองดูแล้วติชมกันได้นะครับภายในภายนอกเป็นขาวมุกหมดเลยครับ (ภาพอาจจะไม่ชัดนะครับเอากล้องจาก Motorola V3i ถ่ายอะงับ )

อันนี้ของแฟนผม http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=322052
    Last edited by ChuTTerZii; 13 Jan 2009, 12:19:18.

ฮั่นแน่ มาทำให้ผมมั้งเลย -.....- หึหึ

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
      ฮั่นแน่ มาทำให้ผมมั้งเลย -.....- หึหึ
      เอิ๊ก ๆ เด๋ว พรุ่ง นี้ ไป ทำ ให้ ที่ บ้าน ท่าน เลย ดี ก่า อิ อิ

Comment

Originally posted by ChuTTerZii View Post
        เอิ๊ก ๆ เด๋ว พรุ่ง นี้ ไป ทำ ให้ ที่ บ้าน ท่าน เลย ดี ก่า อิ อิ
        มาเลย เพราะผมไปเขาใหญ่ เอิ้กๆ ๆ

Comment

ขอด้วยคน

แต่ตอนนี้ทำใหม่แล้วแต่ยังไม่ได้ถ่าย
          ภาพเก่าๆกากดูไปก่อน

CPU P D 3.0
          P5LD2 SE
          CORSAIR 2*1/800
          ASUS EAH4870
          Last edited by tagot; 8 Nov 2008, 10:50:51.

Comment

น่าจะบอกเสปกด้วยน่ะครับ

จะได้รู้ว่าแรงแค่ไหน

Comment

-.....-
              Attached Files

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
                -.....-
                เปรียบเทียบเคสผม เหมือนฟ้ากะดินเลย

ขอเขาเนียบจิงๆ

Comment

Originally posted by tagot View Post
                  เปรียบเทียบเคสผม เหมือนฟ้ากะดินเลย

ขอเขาเนียบจิงๆ
                  -...........- ยังทำไมเสร็จเลยท่าน รองบ มาเรื่อยๆ

Comment

^ สวยดีคับ ชอบพัดลมไฟสีส้มอ่ะ มีขายที่ไหน เดินหาดูมีแต่ไฟสีน้ำเงินทั้งนั้นเลย ^

Comment

Originally posted by BAbyBooM View Post
                      ^ สวยดีคับ ชอบพัดลมไฟสีส้มอ่ะ มีขายที่ไหน เดินหาดูมีแต่ไฟสีน้ำเงินทั้งนั้นเลย ^
                      มัน เป็น ไฟ สี แดง นะ ครับ ของ Tt ตัว ละ 300 บาท ครับ

Comment

...

Comment

ดัน ๆ

Comment

Working...
                          X