Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่overclockกับเร็วกว่าoverclockงงไหมถ้างงเข้ามาดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมเดิมๆ 5600+2.9@3.2 ก้อปรกตินะคับ ซิ้งเดิมด้วยปรับไฟขึ้นนิดนึง 1.4v
    นิดเดียวจริงๆ รัน other 1ชั่วโมงกว่าก้อไม่เห็นเป็นรัยเลย Full load 55-57 ทำมะดาก้อ
    28-30 แรมบ้านๆคับ

Comment

แวะเข้ามาชม

Comment

สู้ๆครับ

Comment

ปกติผมไม่เคยตอบเอาแต่สูบพอดีเข้ามาอ่านแล้วคันมือ (ทนไม่ไหว)
          ...ถ้าผมจำไม่ผิดเจ้าบอร์ด ecs 780 1.0-1.1 cpumax 95w รู้สึกจะไม่รองรับ cpu f3 (125w) ไม่ต้องลากรออีกไม่นานเกินรอ cบนบอร์ดคงบวม(จองคิวแครมสินค้าcom7ไว้ล่วงหน้าได้เลยท่าน)

ปล- น่าจะไปจับคู่กับหัวเดียวแคสใหญ่ หรือ 2หัว 65-95w G1-2 ดูแล้วอายุยืนกว่าเยอะ ลากได้ไกลอีกตะหากครับ
          (newbie หัดตอบ)

สุดท้าย - ดูคู่นี้คงอยู่กันไม่ยืด (รอแยกคู่อยู่.....ครับผม)

Comment

มานไม่เถียรไงครับ

Comment

Originally posted by LASeR09 View Post
              ปกติผมไม่เคยตอบเอาแต่สูบพอดีเข้ามาอ่านแล้วคันมือ (ทนไม่ไหว)
              ...ถ้าผมจำไม่ผิดเจ้าบอร์ด ecs 780 1.0-1.1 cpumax 95w รู้สึกจะไม่รองรับ cpu f3 (125w) ไม่ต้องลากรออีกไม่นานเกินรอ cบนบอร์ดคงบวม(จองคิวแครมสินค้าcom7ไว้ล่วงหน้าได้เลยท่าน)

ปล- น่าจะไปจับคู่กับหัวเดียวแคสใหญ่ หรือ 2หัว 65-95w G1-2 ดูแล้วอายุยืนกว่าเยอะ ลากได้ไกลอีกตะหากครับ
              (newbie หัดตอบ)

สุดท้าย - ดูคู่นี้คงอยู่กันไม่ยืด (รอแยกคู่อยู่.....ครับผม)

ช่วยดูให้นิดครับว่ามันจะบวมอย่างไร

Comment

ซีพียูมันวิ่งเร็วเกิน พวก bus มันวิ่งตามไม่ทัน กระตุกๆๆๆ ...

Comment

Working...
                X